Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Xin lỗi bác, từ "bọn" tại sao lại thô lỗ??? Trọng văn học hay đời sống vẫn dùng từ bọn mình, bọn họ...để chỉ 1 nhóm người giống nhau ở 1điểm nào đó. Còn "cuồng Hàn" thì thô lỗ chỗ nào bạn???
Cãi làm gì thím ơi. Diễn đàn thì lịch sự. Thím vào chốt 1 quả anh em người ta vào sỉ vả cho còn cãi cố với văn học gì ở đây.
Thím nghĩ lịch sự thì về chơi với mấy bọn cuồng nhà thím ấy. Ở đây anh em k tiếp

Hạng B1
14/3/18
66
65
21
35
Đừng chụp mũ nhé, mình ghi là bọn ( từ này chẳng có gì xấu, tội vẫn thường nói bọn mình, và bọn họ trong giao tiếp hằng ngày , để xhir 1 nhóm người giống nhau về 1 mặt nào đó). Bạn chuyển sang chữ "lũ" là bởi vì trong não bạn đã có sẵn từ đó, chắc là vì bạn thường xuyên dùng từ này để nói về cha mẹ ông bà của bạn???
Cái nội hàm câu nói của bạn nó ntn thì cái não của bạn nó rõ hơn ai hết, gián làm thì giám chịu. Ko cần tỏ ra mình tốt đẹp đâu

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
OK, khôn
Cãi làm gì thím ơi. Diễn đàn thì lịch sự. Thím vào chốt 1 quả anh em người ta vào sỉ vả cho còn cãi cố với văn học gì ở đây.
Thím nghĩ lịch sự thì về chơi với mấy bọn cuồng nhà thím ấy. Ở đây anh em k tiếp
OK, tai trâu thì không thể nghe được tiếng đàn, đành chịu.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Cái nội hàm câu nói của bạn nó ntn thì cái não của bạn nó rõ hơn ai hết, gián làm thì giám chịu. Ko cần trình bày đâu
Bọn là bọn, mà lũ là lũ. Tùy bác, muốn nghĩ như thế nào thì tùy nhé.

Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Cái nội hàm câu nói của bạn nó ntn thì cái não của bạn nó rõ hơn ai hết, gián làm thì giám chịu. Ko cần tỏ ra mình tốt đẹp đâu
Thế mà cũng vặn vẹo được. Chịu bác nhỉ
Thím kia giờ ra văn vẻ cao sang :)))

• Like
Reactions: trumto
Hạng D
29/3/17
1.405
11.216
113
Các bác ơi... Em nghĩ là tất cả chúng ta đều bị bắt bài rồi. Cứ nghĩ đi có bao giờ một mẫu xe bị bàn tán nhiều như vậy chưa? Mà cứ nhiều người bàn tán tức là có nhiều người quan tâm, đây là một bài trong marketing ngược... Như vậy là bác Dương đã thành công mỹ mãn. Sau đó điều chỉnh thay đổi sản phẩm cải tiến hơn một chút, lại tăng số người quan tâm lên...kkk, cuối cùng Kia có một lượng fan đáng kể, rồi sau một thời gian sử dụng một số hãng sản xuất tung ra chiến dịch recall vì lỗi a,b,c... Và vác xe đi ktra, sữa chữa. Thì dịch vụ lại phát triển...kkk . Quá nhiều chiêu.... chúc mừng Kia
Chiu cái củ cải, bản chất là thích ráp vậy tính giá cao ăn dày, chúng chửi quá nên buộc phải thay đổi...anh còn khen và bảo là thuyết âm mưu...hài thế

Tập Lái
18/4/20
42
46
18
50
Chiu cái củ cải, bản chất là thích ráp vậy tính giá cao ăn dày, chúng chửi quá nên buộc phải thay đổi...anh còn khen và bảo là thuyết âm mưu...hài thế
Thế mới vui bác ạ.... bác có công nhận vì vụ này mà nhiều người quan tâm đến seltos không ạ...

Hạng F
28/8/19
6.677
11.359
113
Palm Beach, Florida, US
Bác Dương nâng cấp màn hình cũng là nhờ những phản hồi của người dùng như mình. Nên các bác cứ chăm comment thì kiểu gì hãng cũng thay đổi dần :D

Em không dám khẳng định, nhưng 1 bài có đến 14 trang comment thế này thì hãng cũng phải suy nghĩ lại chứ :))) https://www.otosaigon.com/threads/c...i-viet-nam-trang-bi-co-qua-ngheo-nan.8984393/
Comment ta phải còm men.
Còm men ta phải tiến lên trang đầu.
Lên trang đầu vẫn phải còm men.
Còm gì chưa biết trang đầu cứ Com!

Hạng B1
14/3/18
66
65
21
35
Thế mà cũng vặn vẹo được. Chịu bác nhỉ
Thím kia giờ ra văn vẻ cao sang :)))
Giọng điệu cà khịa khi bị phản đam lại kiểu “quân ăn cướp”. Mình cũng chịu thanh niên mặc váy này bác ạ

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Haha, thay vì giảm 10 triệu, mấy người mua xe bị đám ngồi chỉ biết chửi thành ra phải móc thêm 10 triệu cho cái màn hình tàu =)), mua xe về chỉ tốn chừng 5tr là có màn ngon