Hạng D
24/8/07
1.661
2.708
113
Bác Dương nâng cấp màn hình cũng là nhờ những phản hồi của người dùng như mình. Nên các bác cứ chăm comment thì kiểu gì hãng cũng thay đổi dần :D

Em không dám khẳng định, nhưng 1 bài có đến 14 trang comment thế này thì hãng cũng phải suy nghĩ lại chứ :))) https://www.otosaigon.com/threads/c...i-viet-nam-trang-bi-co-qua-ngheo-nan.8984393/
bác Dương ko rãnh đọc forum này đâu bác, có chăng lính lác đọc rồi đê xuất bác ấy thui, vì xe bán ko dc thì bác Dương thay lính lác mới...

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng D
30/7/16
2.635
57.937
113
đìu... mình ko có duyên với anh Dương rồi.... mình đợi bản này nào giờ, chỉ cần ra là xuống tiền, mà ảnh cho cái màn hình tởm quá nên mình lấy tiền đó đi mua con...

C200

cũ rồi
Anh có thôi đi không?

• Haha
Reactions: YOLO
Tập Lái
22/7/20
31
30
18
37
Có hình ảnh bản Deluxe rồi các bác, có thể nói price/performance rất cao. Bản này sẽ lấy không ít khách của Sedan B & C, thậm chí một số MPV.
Bị chỉ trích, Kia Seltos Deluxe đổi màn hình giải trí 8 inch, giá tăng 10 triệu thành 599 triệu đồng
Bị chỉ trích, Kia Seltos Deluxe đổi màn hình giải trí 8 inch, giá tăng 10 triệu thành 599 triệu đồng

• Like
Reactions: SunaSuni
Hạng B2
28/5/19
253
315
63
36
Không cải tiến cũng bị chửi, Thaco tiếp thu nâng cấp lên cũng vẫn bị chửi. Cuối cùng sống sao cho vừa mấy bố thích chửi nhỉ

• Like
Reactions: napoleonsb
Hạng F
16/7/15
6.297
25.182
113
Các bác ơi... Em nghĩ là tất cả chúng ta đều bị bắt bài rồi. Cứ nghĩ đi có bao giờ một mẫu xe bị bàn tán nhiều như vậy chưa? Mà cứ nhiều người bàn tán tức là có nhiều người quan tâm, đây là một bài trong marketing ngược... Như vậy là bác Dương đã thành công mỹ mãn. Sau đó điều chỉnh thay đổi sản phẩm cải tiến hơn một chút, lại tăng số người quan tâm lên...kkk, cuối cùng Kia có một lượng fan đáng kể, rồi sau một thời gian sử dụng một số hãng sản xuất tung ra chiến dịch recall vì lỗi a,b,c... Và vác xe đi ktra, sữa chữa. Thì dịch vụ lại phát triển...kkk . Quá nhiều chiêu.... chúc mừng Kia
bàn xong mà mua thì nó khác; này bàn xong không mua luôn... :D

3/12/14
509
302
63
36
Biên Hoà Đồng Nai
Có lắng nghe và có thay đổi là ok rồi. Dẫu sao đây cũng là động thái tương tác tích cực rất đáng được ghi nhận từ Thaco. Xưa giờ chuyện vầy hiếm lắm í.

Hạng B2
19/8/14
456
1.787
93
Mình đang quan tâm bản Deluxe. Khi nào giảm 50 chai thì ới mình tiếng.