Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam
RE: Bi độ nè, trông xinh nhỉ?

Em nói bác chủ xe đừng buồn nhé. Độ như nhà quê ra tỉnh. Gắn lung ta lung tung. Hết mác M3 rối lại AC. Có tiền đi BMW mà độ thế này thì thà đừng đi còn hơn.

Hạng B2
28/4/06
151
1
18
Sài Gòn
otosaigon.com
RE: Bi độ nè, trông xinh nhỉ?

BÁc Puma đã thay chữ innova trên xe bác chưa vậy, lúc nào xong post lên cho AE chiêm ngưỡng bác nhé.

Hạng B2
13/4/06
183
0
0
rất cám ơn người độ...

đầu tiên là rất cám ơn bác độ xe, và cả bác puma đã cô` công sưu tập hình ảnh.
Tuy nhiên củng xin góp 1 chút ý kiến để cho chiếc xe đẹp và hợp lý hơn.
Như bác Bin đã đề cập, logo M3 không nên đi cùng AC, hơi bị dư.Nếu bác đầu tư vào bộ body-kit thật của AC hoac Hanm thì quá hay.
Về mâm (wheel), có vẻ bộ mâm mạ chrome đó không hợp với màu be của xe bác ah.Thay 1 bộ 19 5-spoke hoặc mâm 18 original của các bimmer hãng củng rất ấn tượng.
Còn 1 các nữa đẹp, ít hao và làm ngay được, đó là nẹp đen của xe có thể sơn lại cùng màu xe, củng như tay cửa xe cùng màu.
Bác để tay nắm óng ánh chrome vậy giống...innova.

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36
RE: rất cám ơn người độ...

Logo M3 nó phải thế này cơ bác ơi [8D] Trên kia thiếu số 3

Tập Lái
14/4/05
17
0
0

Em thấy mấy bác nhà mình bỏ tiền mua B thi cứ để nguyên bản là 318 hay 325 đi, đằng này các bác cứ dán mấy cái thứ linh tinh vào xe rồi lại nói là xe độ trông nó cứ thế nào ý ( kiểu như là Hồng quân lai thổ phỉ).

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Trích đoạn: babetta

Em thấy mấy bác nhà mình bỏ tiền mua B thi cứ để nguyên bản là 318 hay 325 đi, đằng này các bác cứ dán mấy cái thứ linh tinh vào xe rồi lại nói là xe độ trông nó cứ thế nào ý ( kiểu như là Hồng quân lai thổ phỉ).
He he, có gì đâu bác, mỗi người một ý mờ, mai mốt thấy không thích thì gắn cái khác vào, lâu lâu đổi 1 chút có seo đâu :), miễn sao mình thấy xe mình đẹp là mãn nguyện rùi :).

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

nhìn cũng tạm tạm...nếu không nói là không ra gì cũng được,chỉ lắp mấy cái bodykit và khoét mấy mang sườn là được rồi....đằng này lại dán mấy cái tem với vẩn mất giá trị của xe, nếu trình cao thì độ về máy đi các bác...chứ nhìn độ bodykit này nhìn nhiều đâm ra oải quá.em nói có j sai các bác đừng mắng em tội lắm....:(:(:(

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Độ máy = trả thêm tiền xăng = lãng phí vì đường ở VN không biết bao giờ mới có tốc độ giới hạn là 120 Km/h ? :D:D:D

Theo em thấy ở VN mình mà có BMW để độ thì cũng thuộc dạng đẳng cấp rồi. Cố lên các bác đi Bim ơi !
Bác nào có xe cứ độ rồi post lên cho AE thưởng thức dzới ! ;)