Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
RE: rất cám ơn người độ...

thay củ Gương thể thao nữa là ổn quá rồi...các bác nhà mình mắt thẩm mỹ cũng khá tốt đó....điểm 10 cho chất lượng

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

nếu đã muốn bắt chước AC tại sao không gắn mâm AC luôn [8D]

Mâm này xấu quá xấu. Em có sao nói vậy. Bác vios thông cảm lời nói chân thật của em.
Nếu xe của bác Vios thì bác nên thay mâm đi. Độ body kit đẹp nhưng mâm này làm xấu đi cả chiếc xe luôn á. Cái mâm xe quan trọng đến cái nhìn của chiếc xe lắm. Bác thay đi rồi post lên cho AE xem nhé. Thanks bác Vioswhite !;)

Đây bác ạ ! Mâm AC đây. Làm một bộ đi bác !;)

Em này chắc là 318 độ lên,em thấy cũng đẹp đấy,nhất là cái hút gió sườn!Cái dở nhất là 2 lô gô ///M và AC đi cùng nhau chẳng liên quan gì cả,lộ ngay!cặp gương nên thay loại thể thao,tay nắm và viền sau cốp nên sơn cùng màu như 325 sẽ đẹp hơn!
Còn lại ổn hết,bác nào chê thì em cũng chịu!:D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Bác 318 29Y 1388: hút gió sường này là đồ giả thôi bác ạ. Cái này là dán vô.
Bác có thể gắn nguyên phần trước cái hong mà có hút gió giống y như M3 luôn. Chỉ việc tháo cái cũ ra rồi gắn nguyên cái mới vô thôi ạ. Nhìn đẹp hơn. Nhưng dĩ nhiên tốn nhiều tiền hơn ạ ;)

Vụ hút gió sườn này em cũng rành phết[8D],em cũng biết cái trên chỉ là đồ giả nhưng vẫn cứ...khen,vì dán vào trông cũng đẹp phết!!!!:D
Nguyên cái sườn của M3 đây các bác,muốn lắp hút gió mà ko phải đục sườn thì mua nguyên cái này,chưa sơn nhá:
Bi độ nè, trông xinh nhỉ?

Thay xong thì gắn cái hút gió CSL này vô,cái này con xịn hơn cuả M3:

Hoặc gắn cái của M3 này cũng đẹp lắm!

Thanks to Ali:D

Tập Lái
9/5/06
11
0
0

Em thấy con BMW màu đen mà bác post len nhìn thi cũng được đấy nhưng mà vẫn chưa đủ nếu mà đã độ lên như vậy thì phải lên mâm 19 và lắp bộ treo thể thao vào nhìn thì cứ gọi là hoành tráng luôn