Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
China, 70% xe là VW và Buick còn lại là Toy hoặc xe China nhái Toyota. Đặc biệt xe 15 chỗ chỉ toàn Toyota Hiace.....
Nói cho mấy anh antiToy rộng đường chém chứ thực tế dân lái xe China nó cũng khoái thần thánh lắm, có điều tinh thần ái quốc nó cao nên nó không xài đồ Japan thôi.
VN mình ái quốc thì cao mà chê ỏng chê eo xe liên doanh, chê đồ nội, chê như mấy thánh chỉ béo đế quốc thôi, éo bằng thằng Tàu thằng Nhật chỉ xài đồ nội địa, hèn gì nó mạnh, còn mình yếu.

Do nó sợ bị bọn quá khích đập xe khi xảy ra mâu thuẫn giữa TQ - Nhật căng thẳng như đã xảy ra năm 2012. View attachment 205272 View attachment 205273

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
12/7/12
26
8
3
Hồi 2008 em sang China, 70% xe là VW và Buick còn lại là Toy hoặc xe China nhái Toyota. Đặc biệt xe 15 chỗ chỉ toàn Toyota Hiace.....
Nói cho mấy anh antiToy rộng đường chém chứ thực tế dân lái xe China nó cũng khoái thần thánh lắm, có điều tinh thần ái quốc nó cao nên nó không xài đồ Japan thôi.
VN mình ái quốc thì cao mà chê ỏng chê eo xe liên doanh, chê đồ nội, chê như mấy thánh chỉ béo đế quốc thôi, éo bằng thằng Tàu thằng Nhật chỉ xài đồ nội địa, hèn gì nó mạnh, còn mình yếu.

VN mình đang bận làm ốc vít bác ới ời ơi!!

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Anh thấy đẹp cũng hay, tôi thấy Toy là cái xe xấu nhất trong các hãng xe đó, thân bầu bầu nhìn quê thí mịa.
Cũng lại nữa ! thưa anh em đang nói những mẫu Toyota 2014 2015 và xe điện , rất đẹp và ngầu.... hehe

#$@ Có những thằng điên thường thuộc thành phần con nít đến nỗi ghét gì đặt tên cái đó , vái trời xe mà nó ghét cán chết cha nó ... hehe

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
Cũng lại nữa ! thưa anh em đang nói những mẫu Toyota 2014 2015 và xe điện , rất đẹp và ngầu.... hehe

#$@ Có những thằng điên thường thuộc thành phần con nít đến nỗi ghét gì đặt tên cái đó , vái trời xe mà nó ghét cán chết cha nó ... hehe

Bớt nhiệt đi anh, tham luận mà nói vậy e rằng không người lớn chút nào.

Còn xét về vẻ đẹp thân xe thì anh có thể hỏi khoảng 100 người thì sẽ rõ, nếu nói đời xe 2014, 2015 thì Toyota vẫn thua xa Ford (ranger vs hilux; camry vs mondeo...... ) , thua xa Kia Hyundai (altis vs K3 ... camry vs sonata hay k5/optima...) miễn bàn xe Đức, xe Anh

Hạng B1
6/1/15
73
134
33
37

Chim khôn hót tiếng rảnh rang. Người ngu nói chuyện bực minh khó nghe...
Ăn nói tích chút đức cho mình chứ cưng. Về nhà học lại cách nói chuyện ứng xử làm người đi cưng.

Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Tao đang chửi mày đó , lấy clone Ga Trong vào giở trò like hả thằng nhóc .... hehe

Tiểu nhân mới đặt cái tên như mày đấy , chẳng ai đụng nhớ dòng họ mày vậy mà " anti korea car fan " , còn bất lực hay ko thì đưa vợ mày thử đêm là biết thôi ... kakaka .

Cuồng là luôn luôn ngu ! nhớ rõ nhe thằng nhóc
Em thấy bác "bất lực" thật. Chửi bới lung tung là bất lực rồi. Nếu bác có kiến thức, người ta muốn anti cũng không anti được cơ mà :D

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Em thấy bác "bất lực" thật. Chửi bới lung tung là bất lực rồi. Nếu bác có kiến thức, người ta muốn anti cũng không anti được cơ mà :D
Vậy khỏi chửi khỏi bất lực , còn muốn thêm con nữa .... hehe . EM 979 bài thì thích hơn 700 rồi , đừng nói em ko biết gì ... cảm ơn anh !

Tại anh ko thấy thằng đó nó đi đâu cũng canh bài viết em hở là vào xoáy tung lên , ko bực cũng ko đc ...

• Like
Reactions: Jackie Huy