Hạng B1
6/1/15
73
134
33
37
Vậy khỏi chửi khỏi bất lực , còn muốn thêm con nữa .... hehe . EM 979 bài thì thích hơn 700 rồi , đừng nói em ko biết gì ... cảm ơn anh !

Tại anh ko thấy thằng đó nó đi đâu cũng canh bài viết em hở là vào xoáy tung lên , ko bực cũng ko đc ...
Chỉ là khác nhau về quan điểm... Tranh luận cũng phải có văn hoá bạn à... Lên nói bậy lung tung còn trù dập người ta nữa... :3dgian:BỞI VÌ CON NGƯỜI BẠN CÓ VẤN ĐỀ NÊN NGƯỜI TA NGHĨ SỞ THÍCH VỀ XE BẠN CÓ VẤN ĐỀ..

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Tao đang chửi mày đó , lấy clone Ga Trong vào giở trò like hả thằng nhóc .... hehe

Tiểu nhân mới đặt cái tên như mày đấy , chẳng ai đụng nhớ dòng họ mày vậy mà " anti korea car fan " , còn bất lực hay ko thì đưa vợ mày thử đêm là biết thôi ... kakaka .
nhớ rõ nhe thằng nhóc
Cuồng là luôn luôn ngu !
Thiếu - à không phải - Vô văn hóa!
Xin lỗi cụ! Cụ có đau/ điên/gato... là việc của cụ. Nhưng cụ nên cân nhắc về phát ngôn của mình.
Tôi không thèm chấp nhất những phát ngôn vô văn hóa, thiếu giáo dục của cụ, nhưng nếu cụ muốn chửi riêng tôi thì cứ PM, chửi cho thỏa đi, nếu chưa sướng thì cho tôi 1 cái lịch hẹn, tôi luôn sẵn sàng tiếp chuyện trực tiếp với cụ mọi lúc, mọi nơi trên lãnh thổ VN này (hình như cụ đi K3?).
đừng làm ô nhiễm FR này nữa nhé.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
28/1/15
265
211
43
34
Các bác cứ chửi nhau như thật! Toyota cũng là v2 cũng ăn ở vs các bác, KIA, Hyundai, hay bất kì hãng nào, cũng là v2, v3, mình ai mả không có tình yêu với nó? Vậy tập làm quen với tất cả các hãng đi, mỗi hãng đầu có ưu điểm cơ mà, anti nhau có làm cho v2 của các bác sang lên không? Em yêu hết mọi loại xe ( trừ TQ vì chất lượng bị âm) :3

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
antikorcarfan nói:
(hình như cụ đi K3?)
Em đi Nozza 2014 ... Yamaha cũng của Nhật đó :3dxxx: Mấy anh bớt nóng làm 1 chai cho mát :3duongbiahutthuoc: Có cãi nhau cũng cùng nhau lao đao mà thôi .

Em bĩnh tĩnh lại rồi , đọc bài #1 của em mới lấy lại tinh thần ... cảm ơn các anh ... hehe

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Vào chê Toy suốt mà không thấy ai có ý kiến gì? Có lẽ em nói đúng quá, các bác Sài Gòn cuồng Toy nên lờ đi.
Hay là cũng làm vài câu chửi bới để tạo hiệu ứng nhỉ :D