Hạng D
21/9/10
1.937
11.029
113
chính nó đó bác, y chang chì cũ. Chỉ khác 1 cái thì có logo Mer, một cái thì không :D
Em đã PM bác chỗ làm, chỉ có 300k thôi

Hạng B2
9/8/07
396
1.322
93
Braveman nói:
chính nó đó bác, y chang chì cũ. Chỉ khác 1 cái thì có logo Mer, một cái thì không :DEm đã PM bác chỗ làm, chỉ có 300k thôi
Bác PM cho e em địa chỉ chỗ làm nha, cám ơn bác!

Hạng D
21/9/10
1.937
11.029
113
ngay ngã tư Trần Quang Khải - Nguyễn Hữu Cầu có cái quầy làm chìa trước Loteria nha bác

Tập Lái
19/12/09
46
0
0
1 chìa điện tử của em cũng vừa bị hỏng. Đang phải dùng chìa sơ cua. Không biết chìa khóa điện tử này có sửa được không nhỉ? Hay phải đặt lại làm chìa mới. Bên Merc Ng Văn Linh, nói em phải đặt lại chìa mới (7tr), thấy chát quá. Bác Vĩnh Nam cho ý kiến chuyên gia với ạ

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
maximuk nói:
1 chìa điện tử của em cũng vừa bị hỏng. Đang phải dùng chìa sơ cua. Không biết chìa khóa điện tử này có sửa được không nhỉ? Hay phải đặt lại làm chìa mới. Bên Merc Ng Văn Linh, nói em phải đặt lại chìa mới (7tr), thấy chát quá. Bác Vĩnh Nam cho ý kiến chuyên gia với ạ
Chìa khóa điện tử thì bên ngoài không làm đâu bác ạ.
Lần sau các bác có thể mua bảo hiểm của AIG thì có điều khoản bồi thường 100% chi phí làm chìa khóa bị mất, mức tối đa là 12tr đồng/ chìa.

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
maximuk nói:
Chìa khóa điện tử thì bên ngoài không làm đâu bác ạ.
Lần sau các bác có thể mua bảo hiểm của AIG thì có điều khoản bồi thường 100% chi phí làm chìa khóa bị mất, mức tối đa là 12tr đồng/ chìa.

Tập Lái
2/11/12
9
3
3
Em cũng vừa làm 1 chìa 300k, chưa có gì phiền hà cả, cảm ơn bác Braveman nhé...

Tập Lái
em cũng mới mua 1 em mer C200 (w203) , xe cũa 1 chị nữ sài, chị ấy ko bấm nút (mỡ cữa , khóa cữa) bằng ngón tay, mà đi bấm bằng móng tay ( phụ nữ móng tay dài) , bây giờ mấy cái nút đó có dấu hiệu tét tét hết rồi ! em mà bấm chừng vài hôm nữa chắc bung luôn ! các bác có thễ chĩ giúp em đi làm lại cái võ điện tữ đó ỡ đâu ( hoặc có thễ mua ỡ đầu đc ko ạ? )
em thấy bác NgoAnhVu2000 có chia sẽ link bên trên,
có đc ko ạ, hình trên link là bao gồm cã chìa cơ khí và chìa điện tữ luôn hã các bác
cám ơn các bác

Last edited by a moderator: