Hạng C
20/4/18
966
1.786
108
47
Bình Dương
uh uh tóm lại là Toy dont care, chỉ có bác care và thằng cha ceo toyvn care, vì ai đi làm cũng có kpi hết, em bán vé số, kpi tính hàng ngày lun đó bác... Thân
Bác tranh thủ ăn gì đi rồi bán tiếp. tôi cũng đi ăn đây....Chiều nay sàn đổ bê tông tầng cuối....

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Tập Lái
22/1/21
30
22
8
36
Dạo này thấy PR cho Toy kha khá nhiều, đọc miết thấy nhàm chán luôn ah. Nếu Tốt thì chắc cũng ko cần phải PR mật độ dày như vậy- từ Ỉn, Rush giờ For.....giảm giá tiền cho đúng bản chất của xe đi Bố Toy Việt Nam ah

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Vin Phét và Huyndai rất thích những bài kiểu PR ntn? Rush cũng viết nhiều như thế....
Bảo mấy bạn Toy này....để ko bị Toi trong năm 2021 và về sau này thì nên giảm 1 cái 100tr, cái 4X4 giảm 150tr. Tự khắc bọn kia khóc thét lên. Cái xe ô tô vẫn là 1 tài sản quá lớn với chúng tôi nên PR mấy mà chúng tôi ko đủ tiền thì cũng rứa...
"Giờ làm ăn khó khăn rồi.....ko dễ lùa gà như mấy năm trước...ăn dày quá ko được nữa rồi, bán rẻ chút nhưng bán được nhiều...." Mẹ mình có quầy bán rau và bà luôn nói và làm thế và bà luôn đúng...!
Quầy rau í, rau muống với giá sống, rau nào đắt hàng bác hỉ...hihi..

• Like
Reactions: Putin76
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Dạo này thấy PR cho Toy kha khá nhiều, đọc miết thấy nhàm chán luôn ah. Nếu Tốt thì chắc cũng ko cần phải PR mật độ dày như vậy- từ Ỉn, Rush giờ For.....giảm giá tiền cho đúng bản chất của xe đi Bố Toy Việt Nam ah
Giờ tiến bộ hơn gùi....PR hình thay cho lời dzùi, cải tiến lớn nhể...

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
KL cuối, bí mật đằng sau thành công là...chả có bí mật gì hết.
Cứ giữ nguyên mà giảm giá là...thành công!
Nếu giảm giá mà không thành Công...thì cũng thành Gà......lo chi hỉ...