Tập Lái
28/7/15
10
6
3
32
Haizzz chạy thì bth ko sao,mà lỡ may xui xãy ra chuyện gì thì cũng mệt nhở...
giờ sao đây ta....:(

Tập Lái
28/7/15
10
6
3
32
Hjx sao bác ko thương lượng, em đi qua đây hoài thường thì 1trẹo bác đi ngay. Bác mới nhíc nhẹ chân ga và cviệc vội vàng kéo theo cả đống tiền và bl bị giam 2tháng, hjx trậm mà chắc bác ơi, mấy lần em đi chở mấy ông a ông cứ hối đi nhanh em quay lại nói ngay. Mấy a móc trước tiền để trên taplo đi rồi em chạy... Kaka mấy ông ậm ừ im ngay. Knghiệm bác ạ.
Pác biết nó nói sao ko? Phạt 7tr5 ông có 5tr ko ko có lập bb. Ừ lập thì lập ghi đi e ký. Còn chuyện lấy = lái ra là chuyện sớm muộn,cái thái độ mấy cha xxx đó e ghét quá,y chang như trả giá nói thách ngoài chợ búa.:3dgian:

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
Pác biết nó nói sao ko? Phạt 7tr5 ông có 5tr ko ko có lập bb. Ừ lập thì lập ghi đi e ký. Còn chuyện lấy = lái ra là chuyện sớm muộn,cái thái độ mấy cha xxx đó e ghét quá,y chang như trả giá nói thách ngoài chợ búa.:3dgian:
Hj tránh voi chẳng xấu mặt nào bác ơi. Nhún nhịn đi chút vì mình sai mà, mà lỗi sai cũng nặng nữa. ĐN bữa em bị 2 lần rồi nói chuyện nhún nhịn đi cho qua chuyện đỡ phiền tới thời gian và tiền bạc vì cuối cùng mình vẫn bị thiệt nhiều nhất bác ạ. Tiền nộp phạt + thời gian đi lại + treo bằng 2tháng + xe ko đi đâu được, mà có đi thì tâm lý cũng lo lắng bất an vì ko tự tin khi có việc gì hay đi qua mấy a xxx. Hj hj

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Hjx sao bác ko thương lượng, em đi qua đây hoài thường thì 1trẹo bác đi ngay. Bác mới nhíc nhẹ chân ga và cviệc vội vàng kéo theo cả đống tiền và bl bị giam 2tháng, hjx trậm mà chắc bác ơi, mấy lần em đi chở mấy ông a ông cứ hối đi nhanh em quay lại nói ngay. Mấy a móc trước tiền để trên taplo đi rồi em chạy... Kaka mấy ông ậm ừ im ngay. Knghiệm bác ạ.
Em thì chạy đúng tốc độ 80/80 mà mấy ông đi cùng lại bảo cứ từ từ đúng tốc độ, nhanh chậm vài giờ không quan trọng, quan trọng là an toàn và ko bị tuýt.
Công nhận bác chủ thead chạy ác thiệt, gần gấp đôi tốc độ quy định. Ai vội cũng chạy bạt mạng thế thì loạn, đừng đổ cho công việc mà nên nhớ bạn quá coi thường luật giao thông.

Hạng C
14/3/15
980
1.146
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em bi 1 lan 67 / 50 ngay vong xoay gi do o Vung Tau, doan chuyen tu 80 sang lane 60 / 50 / 50. Vi vuong 1 chiec xe tai chay ta` ta` o lane ngoai cung (lane 60) nen chiec taxi chay dang truoc em danh lai chuyen vao lane giua (lane 50), em cung danh vao theo. Vua vuot xe tai la 2 xe bi vin luon, 3 chu Cong An cuoi tuoi roi nhin em noi: " chao bac tai, 67 / 50 nhe " :3dcuoi:

Ky niem lan thu 2 di Vung Tau bang oto cua em :3duongbia:

• Like
Reactions: Civic1267
Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
Tuần trước e đi nha trang bằng ql1 qua đồng nai củng bị dính vượt nơi cấm vượt.mà cái bằng lái e lại bị mất rồi mới làm lại đang thời gian chờ xác minh vi phạm nên củng phải cúng 1tr.e đưa cái hòi sơ,mọi giấy tờ liên quan nhưng vẫn kg đc.nên đành cúng 1tr xx mới chịu.chừng nào bác mới đi.bác cần e giúp bác kg.

• Like
Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
E cũng bị tước bằng 1 tháng. Giờ đi đâu lỡ gặp mấy ảnh đưa cái quyết định xử phạt ra mấy ảnh có nương tay không các bác?

• Like