Tập Lái
22/4/12
4
0
0
dau got chan

toi biet cach chua binh nay, toi cung bi dau got chan phai, dau duoi got chan, buoc di rat la thon va dau
ro vao thay lanh, tinh trang nay la mau khong luu thong xuong chan nen xay ra tinh trang dau, cho du chan co bi viem hay bi gai got chan cung chua duoc khong can giai phau.
toi uong thuoc loang mau chang han nhu thuoc aspirin va uong gung cho mau de luu thong.
mua may masager, nhung phai mua dung loai moi lam mau luu thong duoc, xin xem hieu duoi day.
www.vatgia.com/raovat/1634/4239778/may-massage-chan-maxcare-max-642.html
hoac dia chi noi mua may:

Cửa Hàng Dụng Cụ Y Khoa & Thẩm Mỹ Hoàng Tiên
106B Phạm Viết Chánh - P. Nguyễn Cư Trinh - Q.1.
Tel: (08) 3925 5471 - 3602 1922
Email: [email protected]
Website:
Hotline: 0903 392 562 (Ms Ảnh)

Toi bi dau 2 thang nhung dieu tri chi mat 5 ngay la het. thoi gian uong thuoc cung 5,6 ngay thoi
chuc cac ban may man

Last edited by a moderator:
Re:xem link tren

Theo phân tích của bác em thấy hợp lý. Em thỉnh thoảng đau nhưng kéo dài không lâu. Thông thường thì nghỉ vài ngày sẽ tự hết. Hôm nào bị lại em thử giống bác xem sao!
Cảm ơn bác nhiều!

Hình như bác tính gửi link mà kô được? Do bác mới tham gia OS nên chưa thực hiện được việc này. Hình như là phải sau 30 bài viết và đăng nhập 30 ngày mới gửi link được.
quote=quocvanha]

Chuc may man
[/quote]

Hạng C
17/7/11
662
21
18
em cũng bị như vậy ,bs nói là bị viêm gân gót ,bs bảo ít đi lại ,châm cứu thì đỡ em hay châm ở bv y dược đường nguyễn văn Trỗi ,em cũng thấy không giảm nhiêu chỉ ít đi thì đỡ đau hơn

Hạng B2
26/5/12
267
17
18
em cũng bị viêm gan cân gì đó, rồi tự nhiên hết, chả chữa gì cả

Tập Lái
22/11/16
1
0
1
31
trước đây em cũng gặp tình trạng giống mấy bác , nên em đi khám ở BV chấn thương chỉnh hình.Được Bác sĩ bên khoa xương khớp giới thiệu về giày dép Spenco ở 52 Bùi Hữu Nghĩa, quận 5.Em cũng qua xem thử thì được đo chân với tư vấn, rồi hướng dẫn em chọn sản phẩm.Mà do giá mắc quá nên em không mua dép mà mua lót giày.Em về mang được 1 tháng thấy cũng đỡ đỡ các bác ạ.Bác nào có tình trạng đau gót chân như vậy thì tới cửa hàng đó xem thử đi ạ