Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
pang_pang nói:
rất quan tâm và đang theo dõi các ý kiến của các bác
Thanks all
Còn sương mù thì sao ? bữa kia em đi đèo bảo lộc gặp sương mù ko thấy đường em đi thẳng vô bãi đá người ta luôn... hên là ko đi xuống hố..

Hạng D
25/7/10
1.228
4
38
Firex nói:
pang_pang nói:
rất quan tâm và đang theo dõi các ý kiến của các bác
Thanks all
Còn sương mù thì sao ? bữa kia em đi đèo bảo lộc gặp sương mù ko thấy đường em đi thẳng vô bãi đá người ta luôn... hên là ko đi xuống hố..

Sợ quá! bác quá ...pro

mà cũng tại mấy em Cerato này, mắt long lanh mà sao kém thế!! đi đêm mà gặp đường xấu thì cứ căng cái con ...mắt ra mà nhìn.

Hạng B2
4/5/10
409
177
43
Cerato5921 nói:
Rx350 k biết có phải nóng quá không mà cái chụp projector (bằng nhựa, màu bạc) sau 2 tháng em xài nó bị rạn rạn, nhăn nhăn lại như bị chảy...nhìn gần thấy rất rõ, nên thấy xấu xấu rồi :(, có phương án nào good hơn k bác, để em đổi.
của em bộ audi Q7 cũng bị thế bác ạ, nhìn gần thì chụp xi cứ run run lên chắc là do nhiệt rồi, hơn nữa của em còn bị mờ tạo thành 1 lớp kiểu sương mù vào mặt GC nữa, nhìn nó cứ trắng đục đục trên mặt gương cầu. Nhân tiện em tháo đèn ra lau mặt kính và mặt gương cầu, em độ luôn quả led chân kiểu audi, tối mai em up các bác đánh giá nhé.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
đúng lài cái chụp projectpr đi 1 thời gian thì nó bị rạn do nhiệt các bác ạ , co thể thay thế cái khác , những cái chụp này do trung quốc sản xuất nên không bền , còn những cái chụp xi gin theo xe thì hiếm lắm nhưng lại không đẹp khi độ vào , nhưng các bác yên tâm chổ em lấy hàng có nói với bên trung quốc sản xuất ra cái chụp sẽ tốt hơn hiện giờ , nhưng không biết khi nào .
còn về projector thì hiện nay em khuyên nên xài hàng của mer OEM , em có thử cho bác cerato5921 xem tại chổ và so sánh luôn đó .

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47
khactuyen nói:
Bộ đèn của em độ xong hơn 1 tháng mà hơi nước vẫn còn nhiều, bác nào biết cách khắc phụ ko ạ? xe các bác độ có bị thế ko? em cám ơn.

cái bịnh vào nước sau khi độ đèn này có vẻ khó chịu quá đi, từ xưa đến giờ vẫn chưa thấy ai khắc phục được

thần đèn nghiên cứu thêm cách nào mà không phải làm tới làm lui là giàu to đó nghen ...

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
tam.kfc nói:
Mer OEM là hàng trung quốc phải không bác?

Dạ đúng rồi bác ơi , nhưng là hàng trung quốc cao cấp chứ không phải đồ đểu , em cam đoan sáng hơn hàng xịn nhiều luôn

@ kotex : he he loại đèn này thì mấy bác cerato nhà mình khi chưa độ đèn thì hầu như xe nào cũng bị hơi nước này hết đó bác , nhưng khi có hơi thì tự động thoát ra hết thôi .

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
vioswhite nói:
khactuyen nói:
Bộ đèn của em độ xong hơn 1 tháng mà hơi nước vẫn còn nhiều, bác nào biết cách khắc phụ ko ạ? xe các bác độ có bị thế ko? em cám ơn.

cái bịnh vào nước sau khi độ đèn này có vẻ khó chịu quá đi, từ xưa đến giờ vẫn chưa thấy ai khắc phục được

thần đèn nghiên cứu thêm cách nào mà không phải làm tới làm lui là giàu to đó nghen ...

Bác đừng lo dạo này bác Trung nhà ta mặt mày tròn chịa, sắc mặt hồng hào do nhờ mấy cái đèn độ đó. ... hahaha. Nhưng bác vẫn còn ấp ức em lém vì chưa lần nào bác lấy đựơc tiền trong túi em cả .... hhahahah chắc phải nhờ ai làm bể cái đèn zin của em wá.....

Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
khactrung nói:
đúng lài cái chụp projectpr đi 1 thời gian thì nó bị rạn do nhiệt các bác ạ , co thể thay thế cái khác , những cái chụp này do trung quốc sản xuất nên không bền , còn những cái chụp xi gin theo xe thì hiếm lắm nhưng lại không đẹp khi độ vào , nhưng các bác yên tâm chổ em lấy hàng có nói với bên trung quốc sản xuất ra cái chụp sẽ tốt hơn hiện giờ , nhưng không biết khi nào .
còn về projector thì hiện nay em khuyên nên xài hàng của mer OEM , em có thử cho bác cerato5921 xem tại chổ và so sánh luôn đó .

Giải pháp bọc miếng nhôm bên trong cái chụp xi k ổn bác khactrung ợ, nó vẫn nóng và rạn, theo thiển ý của em, bác kêu thợ khoan mấy cái lỗ nhỏ ở 1/3 bên dưới chụp xi vừa để hơi nóng nhanh thoát ra ngoài mà lại k mất thẩm mỹ, hy vọng sẽ ổn hơn.

Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Em cũng đang còn lăng tăng cái vụ này.... Thèm mổ mắt em nó quá mà ngại không có thời gian đi thay lông mi khi em nó bị chảy...hichic...