Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Chỉ có đúng và sai. Bác nên nhớ sống và làm việc theo pháp luật, đừng lái xe cái kiểu ẩu tả như thế.
Cách nói của bác cho ae hiểu rằng, hoặc bác là tài già, nội công quá thâm sâu, am hiểu nhiều cung đường và dễ dàng vượt qua. Hoặc chỉ là 1 tay mơ, chỉ loanh quanh trường lái. Cả 2 nó k nằm trong số đông. Em dám khẳng định với bác, 1 lái xe thông thường (không phải lái kiếm cơm), bảng cấm, bảng chỉ dẫn là 1 nổi ám ảnh kinh hoàng.

Hạng B2
14/6/14
182
224
53
58
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cách nói của bác cho ae hiểu rằng, hoặc bác là tài già, nội công quá thâm sâu, am hiểu nhiều cung đường và dễ dàng vượt qua. Hoặc chỉ là 1 tay mơ, chỉ loanh quanh trường lái. Cả 2 nó k nằm trong số đông. Em dám khẳng định với bác, 1 lái xe thông thường (không phải lái kiếm cơm), bảng cấm, bảng chỉ dẫn là 1 nổi ám ảnh kinh hoàng.
Phải đăng nhập để vào viết câu: Hơi bị thích bác rồi đới.;)

Hạng B1
16/11/18
70
52
18
24
Bác nói rất tâm lí, Chạy đường dài ko sao, chứ mỗi lần có việc phải chạy vào trung tâm quận 1 là e căng thẳng vụ mấy cái biển báo lắm bác ah.:(

Chỉnh sửa cuối: