Hạng B1
2/10/15
59
15
8
36
E chưa có đọc hết Cm phía trên vì nhiều quá nếu trùng bác nào thì cho e XL. Nhưng theo ngu ý của e thì cấm rẽ trái thì cấm luôn quay đầu. Vì khi quay đầu mình cần rẽ sang trái rùi quay ngược lại. Còn cấm quay đầu thì mình vẫn được rẽ trái

• Like
Reactions: PeterHCM
Tập Lái
31/3/14
40
12
8
hố hố, cảm ơn bác làm em buồn cười quá. Phải chi bác đừng nói ra, cứ để mọi người nghi ngờ...
Up phát chờ trang 60.
Nói chung là đừng có dốt mà bày đặt chơi chữ rồi quơ đũa cả nắm những 20 trang có biết bao nhiêu người trong đó ,diễn đàn là nơi chia sẽ chứ không phải để phân chia phe tập lái hay hạng F để đánh giá cá nhân nào đó,chú vào khoanh vùng 20 trang rồi phán toàn phe tập lái ngu này ngu nọ trong khi chưa tường tận vấn đề .
Kiểu ăn dóc nói phét như chú mà lên tận hạng F thì nguy hiểm quá ,thôi nhớ bớt xạo nha mậy ,dốt mà cứ bày đặt !

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Nói chung là đừng có dốt mà bày đặt chơi chữ rồi quơ đũa cả nắm những 20 trang có biết bao nhiêu người trong đó ,diễn đàn là nơi chia sẽ chứ không phải để phân chia phe tập lái hay hạng F để đánh giá cá nhân nào đó,chú vào khoanh vùng 20 trang rồi phán toàn phe tập lái ngu này ngu nọ trong khi chưa tường tận vấn đề .
Kiểu ăn dóc nói phét như chú mà lên tận hạng F thì nguy hiểm quá ,thôi nhớ bớt xạo nha mậy ,dốt mà cứ bày đặt !
hố hố.

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
E chưa có đọc hết Cm phía trên vì nhiều quá nếu trùng bác nào thì cho e XL. Nhưng theo ngu ý của e thì cấm rẽ trái thì cấm luôn quay đầu. Vì khi quay đầu mình cần rẽ sang trái rùi quay ngược lại. Còn cấm quay đầu thì mình vẫn được rẽ trái
Cũng vì câu này mà thớt này mới trên 50 pages và có thêm 2 thớt đang song song nữa, mình khuyên bác nên đọc để có thể phân biệt được cấm rẽ trái 123a, khác với cấm ô tô rẽ vào đường bên trái 103c

• Like
Reactions: SGChánh Quân
Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
50 trang bởi vì tới h không ai chứng minh được quan điểm mình đúng mà chỉ là suy luận oy mò thui...