Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
Em đang mua của thằng bạn em, bảm hiểm Bảo Minh

Em đã test thử dịch vụ của nó. Khi mấy bác muốn bảo hiểm, đưa xe tới 1 gara bất kỳ mấy bác muốn sửa. Xong bảo gara đó chụp hình, làm hoàn tất thủ tục luôn và fax bảng báo giá lên cty nó

Chờ trong vòng 10 phút, nó gọi lại, OK vào sửa đi, xong gửi hoá đơn lên cty nó và thanh toán. Xong

Mấy bác tin tưởng thì giao phó cho nó, em bảo lãnh cho. Nếu có chuyện gì cứ mang đầu em ra..... chém

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
thế cái vụ liberty thì sao rồi các bác ? có tiếp tục không ?

Tập Lái
13/3/09
36
0
0
hoang an nói:
thanhchoray nói:
xecancau nói:
thanhchoray nói:

Mổi công ty báo e 1 giá !
Không biết tin ai lun !
Em xin lấy tỉ lệ phần trăm a e trong hội, mua BH công ty nào thì e theo vậy ?
Cho e 2 cái để lựa chọn nha !
Thanks các bác !
Pac mun mua VN hay NN?

Cái lào củng dc bác ơi ! hi hi. Dịch vụ và chất lượng tốt là ok thui !

Vụ này trước đây ae thảo luận rồi mà bác, BH nào về giá cả và dịch vụ cũng gần gần như nhau cả quan trọng là bác có "người quen" thì là oke còn không "quen" thì tốt có khi thành không tốt

em trước đây cũng đã trải qua đủ nhà BH rồi nhưng lúc tậu em FE có chú em làm bên Bảo Việt thế là em mua luôn 3 năm một lần luôn (bà cả nhà em là dân kinh doanh nên đã tính toán chi li và quyết mua 3 năm có nhiều cái lợi thế là em làm luôn) he he vợ 2 em mà bị trầy xước tí thích làm BH chỗ nào là cứ alo một tiếng rồi mang đi đâu làm tuỳ thích xong mang hoá đơn về là thanh toán ngay

Bác nào có người quen bên Bh thì phẻ roài!

Nếu không có người quen làm BH thì em khuyên bác đừng nên mua 1 lúc nhiều năm nhé! Mua từng năm một thôi. Đề phòng vẫ hơn bác ạ, có gì còn thay đổi được. Đừng vì phút bồng bột của tủi trẻ mà quên đi tuổi xuân của con vợ 2!

Hạng B2
9/1/10
299
0
16
34
nếu bác ko quen thì em khuyên nên mua cùa liberty.mắc hơn chút xíu nhưng dịch vụ good.còn nếu bác wen thì mua chỗ nào cũng dc,bảo hiểm nào cũng vậy hết ah.quen thì làm trước.hehe
Ông anh em hoc bảo hiểm ra, ko có làm BH nhưng có quen,nên trong 1 tháng dứt cái cổng 2 lần .chỉ ở nhà,có lính tới nhà làm bảo hiểm luôn.khoẻ re..hehe

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/6/09
1.714
5
38
namanhtranbui nói:
Em đang mua của thằng bạn em, bảm hiểm Bảo Minh

Em đã test thử dịch vụ của nó. Khi mấy bác muốn bảo hiểm, đưa xe tới 1 gara bất kỳ mấy bác muốn sửa. Xong bảo gara đó chụp hình, làm hoàn tất thủ tục luôn và fax bảng báo giá lên cty nó

Chờ trong vòng 10 phút, nó gọi lại, OK vào sửa đi, xong gửi hoá đơn lên cty nó và thanh toán. Xong

Mấy bác tin tưởng thì giao phó cho nó, em bảo lãnh cho. Nếu có chuyện gì cứ mang đầu em ra..... chém

Bác PM cho mình số đt nha ! Thanks bác đã chịu chém ! hi hi

Hạng B2
14/12/09
201
0
0
CN bác Namanhtranbui ra Off cùng anh em , chứ không chơi đánh lẻ nha