Hạng C
5/7/13
844
599
113
Mấy anh cho hỏi hình như CRV 5+2 không có....sunroof?
Không nghe nhắc đến vụ này.
Xem mấy clip review cũng không thấy sunroof. Thật ra có cũng ít xài (cả tháng mới mở vài lần...) nhưng không có thấy thiếu thiếu...

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Sao ko lấy luôn GLC 250 đi bác
E thấy nó còn 1 số lỗi, không lớn, nhưng bực mình, hơn nữa Ra đường toàn phải trông nó, chứ e và bà cả đi coi rồi, hồi đó mà có xe lái thử, có khi đặt cọc luôn. Về ngâm cứu google, facebook, thấy vậy lại chờ, đến giờ sắp thành cao cổ rồi bác. Con Subie a chạy thấy đã lắm

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
E thấy nó còn 1 số lỗi, không lớn, nhưng bực mình, hơn nữa Ra đường toàn phải trông nó, chứ e và bà cả đi coi rồi, hồi đó mà có xe lái thử, có khi đặt cọc luôn. Về ngâm cứu google, facebook, thấy vậy lại chờ, đến giờ sắp thành cao cổ rồi bác. Con Subie a chạy thấy đã lắm
GLC 250 tăng tốc thua con FT XT subaru , GLC nó nửa nọ nửa kia nhanh chán lắm cụ ạ

Hạng C
23/12/11
577
234
43
GLC 250 tăng tốc thua con FT XT subaru , GLC nó nửa nọ nửa kia nhanh chán lắm cụ ạ
E thấy 2018, có nhiều lựa chọn, xe là để nó phục vụ mình, e toàn để ngoài đường, nên mấy xe sang, thích thì vẫn thích, nhưng chưa chiến thắng đc chính mình. Cá nhân e thấy, FT Su, chạy rất ngon, nếu option như bản gốc, thêm hốc gió điều hòa hàng ghế sau nữa là tuyệt. Hy vọng bản 2018 sẽ có

• Like
Reactions: GLC 300