Hạng B1
1/3/16
79
41
18
Honda cứ về chậm trễ, ra mắt càng chậm càng mất thị phần, hiện nay các hãng đã tung ra nhiều gói phụ kiện, Km đủ thứ, càng ra lâu ae chuyển qua mua FT hoặc PS luôn quá, lúc nào cũng làm giá từ con xe máy cho tới con ô tô, rồi lại nâng giá trị thực của e nó lên, ae lại cứ hóng.... theo người bị ức chế đã kể kkkk :p

• Like
Reactions: useless
Hạng B2
10/10/14
143
28
28
39
Honda cứ về chậm trễ, ra mắt càng chậm càng mất thị phần, hiện nay các hãng đã tung ra nhiều gói phụ kiện, Km đủ thứ, càng ra lâu ae chuyển qua mua FT hoặc PS luôn quá, lúc nào cũng làm giá từ con xe máy cho tới con ô tô, rồi lại nâng giá trị thực của e nó lên, ae lại cứ hóng.... theo người bị ức chế đã kể kkkk :p

không về đâu bác nhé, CRV mới quả là rất đáng tiền nhưng ko về. Tiếc cho ntd Việt ko đc xài một con xe chất lượng cao

Tập Lái
15/6/17
4
3
3
33
không về đâu bác nhé, CRV mới quả là rất đáng tiền nhưng ko về. Tiếc cho ntd Việt ko đc xài một con xe chất lượng cao
ai nói ko về vậy bác, bác nghĩ sao honda ko nhanh chóng đưa về để dành lại thị phần ak, ng ta là một tập đoàn lớn , ko ai muốn mất lợi nhuận đâu bác. phán bừa phán bãi là hay

• Like
Reactions: useless
Hạng B2
4/5/16
240
152
43
Có về nhưng là bao giờ mới về thôi. Chứ làm sao bán mãi mẫu cũ cho được

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Giờ đã ít ai mua mẫu cũ, sang năm có nhiều lựa chọn, k về gấp, có khi honda bị xóa tên khỏi bản đồ suv, cuv

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Triển lãm này không nghe nói gì về CRV :(

Hạng C
14/4/13
625
658
103
khá đẹp nhưng bộ mâm vẫn chưa ưng ý lắm. có lẽ thay bộ mâm đa chấu sẽ đẹp hơn

Hạng C
6/8/17
850
686
103
bốn bể

con này về rồi đấy chứ. HD đang ém hàng chưa bày ra thôi. Đợi clear xong chỗ CRV tồn rồi sẽ ra mắt chính thức. Nghe đồn khoảng tháng 10 này

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
con này về rồi đấy chứ. HD đang ém hàng chưa bày ra thôi. Đợi clear xong chỗ CRV tồn rồi sẽ ra mắt chính thức. Nghe đồn khoảng tháng 10 này
Nếu thật sự như vậy thì kiểu làm ăn của Honda rất KHÔNG TRUNG THỰC.
Bản mới về giá thường cao hơn bản cũ, nên vẫn có khách hàng chọn bản cũ để có giá rẻ hơn, nen cần gì phải giấu diếm như zậy.
Còn nếu bản mới về giá ngang bản cũ nên giấu diếm để người ta mua hết bản cũ thì không còn gì để nói.