Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
E tự lái xe.lên xì.gòn được 2 lần. Lần trước đến BVCR đi theo Hồng bàng- nguyễn thị nhỏ. Hôm nay cầu ông Buông làm chạy đường MINH PHỤNG sợ kẹt xe. Được bác Duywin hướng dẫn chạy ngoài VVK. e đó giờ chưa chạy ngoài đó lần nào cả, mới tìm thấy thông tin lu bu chổ VVK vào HTLO.
- các bác cho e hỏi e từ BÌNH CHÁNH lên BVCR theo VVK rồi quẹo vào HTLO thì đèn đuốt ổn định đàn hoàng không các bác có lệch pha lệch phét gì không? Và đi theo lộ trình đó lưu ý chổ nào., tốc độ trên VVK bao nhiêu các bác. Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG
E tự lái xe.lên xì.gòn được 2 lần. Lần trước đến BVCR đi theo Hồng bàng- nguyễn thị nhỏ. Hôm nay cầu ông Buông làm chạy đường MINH PHỤNG sợ kẹt xe. Được bác Duywin hướng dẫn chạy ngoài VVK. e đó giờ chưa chạy ngoài đó lần nào cả, mới tìm thấy thông tin lu bu chổ VVK vào HTLO.
- các bác cho e hỏi e từ BÌNH CHÁNH lên BVCR theo VVK rồi quẹo vào HTLO thì đèn đuốt ổn định đàn hoàng không các bác có lệch pha lệch phét gì không? Và đi theo lộ trình đó lưu ý chổ nào., tốc độ trên VVK bao nhiêu các bác. Cảm ơn các bác nhiều.
60. Và quan trọng nhứt là đôi mắt của bác!

• Like
Reactions: ngidinh
Hạng D
30/3/05
2.353
15.515
113
Bác chịu khó chạy VVK, lên đến giao lộ với Nguyễn Tri Phương, quẹo trái vào hướng Nguyễn Tri Phương để vào CR là phương án tối ưu để tránh cầu Ông Buông cũng như tránh giao lộ với HTLO.

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
9.028
40.956
113
Bác chịu khó chạy VVK, lên đến giao lộ với Nguyễn Tri Phương, quẹo trái vào hướng Nguyễn Tri Phương để vào CR là phương án tối ưu để tránh cầu Ông Buông cũng như tránh giao lộ với HTLO.
Giao lộ đó em đi hòai, nghe nói tai tiếng lắm nhưng em vẫn chưa biết bắt lỗi gì rứa! vì vào đó đi 1 mạch đến bưu điện cua phải là tới luôn BVCK rồi, tuơng đối tiện

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Đi chỗ này thì chỉ chú ý làn xe rẽ trái và dừng chờ đèn ngay dạ cầu
Bình chánh ==> Bv CHỢ RẪy nên đi đường nào tránh Cầu ông Buông các bác?
Bình chánh ==> Bv CHỢ RẪy nên đi đường nào tránh Cầu ông Buông các bác?

• Like
Reactions: Thích_Mê_4B
Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
@ngidinh: Bác đi từ QL vào VVK đi thẳng qua 4 cái đèn xanh đỏ . đi lane giữa.
đến khi thấy cái đèn xanh đỏ thứ 5 bác chuyển làn sát con luon và chờ đèn rẽ trái xanh bác rẽ trái vào Hải Thượng Lãn Ông đi thẳng sẽ có 1 giao lộ nhưng k có đèn tín hiệu hoạt động
Tiếp thục đi thẳng thấy cái vòng xoay chuyển vào 2 lane trong cùng tính từ lề đường ra đó là lane rẽ phải về Châu Văn Liêm.

Rẽ phải về Châu Văn Liêm bác đi qua 2 ngã tư đó là Trần H Đạo - CV Liêm và ngã tư C V Liêm - N Trãi
Đến ngã tư thứ 3 là ngã tư Hồng Bàng bác đi thẳng qua đường Thuận Kiều là đến cổng phụ của Chợ Rẫy

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
@ngidinh: Bác đi từ QL vào VVK đi thẳng qua 4 cái đèn xanh đỏ . đi lane giữa.
đến khi thấy cái đèn xanh đỏ thứ 5 bác chuyển làn sát con luon và chờ đèn rẽ trái xanh bác rẽ trái vào Hải Thượng Lãn Ông đi thẳng sẽ có 1 giao lộ nhưng k có đèn tín hiệu hoạt động
Tiếp thục đi thẳng thấy cái vòng xoay chuyển vào 2 lane trong cùng tính từ lề đường ra đó là lane rẽ phải về Châu Văn Liêm.

Rẽ phải về Châu Văn Liêm bác đi qua 2 ngã tư đó là Trần H Đạo - CV Liêm và ngã tư C V Liêm - N Trãi
Đến ngã tư thứ 3 là ngã tư Hồng Bàng bác đi thẳng qua đường Thuận Kiều là đến cổng phụ của Chợ Rẫy
Tks bác e đã đi cái đường này. Và bây giờ đang ở ks trên đường CVL tks các bác. Công nhận tự chạy hồi hộp thấy mồ.

• Like
Reactions: White and khoa
Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Ở ks trên đường CVL chắc là Thủ Đô hay Danh Uy gì rồi :)
Con đường VVK ngày nào e cũng đi về 6 lần nên cũng hơi rành rành chút :)

• Like
Reactions: ngidinh
Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
sao bác k đi VVK rồi gặp biển báo quẹo trái ra quận 6 thì quẹo ra dg Minh Phụng,bác chạy thẳng nữa sẽ ra Vòng Xoay cầu vượt Cây Gõ thì quẹo phải đi lại y như lộ trình cũ của bác có phải đơn giản hơn k