VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0
RE: Bình chọn BĐH FFC chính thức

Trích đoạn: DAOTHOAT

Cuối cùng cũng xin nói nhỏ : Ban ĐH chi Hội những người yêu thích xe FORD (FFC) nếu cưỡi xe FIAT... thì ký qué...

Cái này ko phải là tiêu chí của FFC ngay từ khi mới thành lập đâu bác .Các tiêu chí cần có theo em là :
-Có khả năng tổ chức điều hành ,có tầm nhìn chiến lược .
-Nhiệt tình, điềm tĩnh trong công việc và thân thiện với mọi người .
-Biết phân tích sử lý tình huống nhanh nhậy trước đám đông .biết đối nhân xử thế .

Các bác cố gắng lựa chọn và bõ phiếu nhé . Hy vọng FFC chúng ta sẽ chọn được người tài giỏi .

Em xin có ý kiến cá nhân nhỏ, theo em tiêu chí quan trọng nhất là đã là thành viên hội OS nói chung và FFC nói riêng : mọi thành viên phải nhiệt tình, vui vẻ, tự giác có tinh thần xây dựng, có gì khúc mắc nhẹ nhàng cùng nhau giải quyết thì mới thành công. Nếu không thì BDH có đủ các tiêu chí như trên của bác DOATHOAI và còn nhiều tiêu chí hơn nữa mà mọi người không đoàn kết có tính xây dựng thì khó lắm, vì đây là diễn đàn chung lúc thì thực, lúc thì hư. Chúc hội FFC bầu được BDH thành công.

Hạng B2
24/3/08
130
0
0

Em BẦU NHÉ :
HT : Mazda3black
HP 1 : HODACDAN
HP 2 : F1racer

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
148.948
113
www.phindeli.com

Em mới đi xa về nên trưa nay mới online, em đã có đơn xin rút bên topics "Bình bầu hội trưởng FFC". Em xin phép được post lại ở đây:

Kính thưa các bác và BĐH OS,

Em thật sự bất ngờ, ngạc nhiên và cảm động khi thấy có tên mình trong danh sách bầu chọn BĐH mới của FFC!

Mặc dù rất có nhiều tình cảm với FFC, nhưng em vẫn xin BĐH và toàn thể Anh Chị Em trong FFC loại tên em khỏi danh sách bầu chọn. Lý do vô cùng đơn giản: em không có đủ thời gian và nhiệt huyết cho nhiệm vụ này. Các bác quen biết em đều rõ là em rất bận rộn với công việc làm ăn cũng như gia đình riêng, không có nhiều thời gian offline lẫn online cùng các bác, mặc dù lòng luôn mong muốn (cái này gọi là lực bất tòng tâm:D). Các bác không biết em trực tiếp cũng có thể thấy là mặc dù em tham gia OS đã hơn 2 năm nay, nhưng số bài post rất ít, bây giờ vẫn lẹt đẹt B2, em chưa xứng đáng làm 1 thành viên tích cực của OS nữa, nên không thể nói đến việc gánh vác những trọng trách to lớn hơn! Các bác cũng có thể thấy phần lớn thời gian em online và post bài là vào ban đêm, do em không có nhiều thời gian rảnh để online cùng OS!

Với những lý do chính đáng trên, em xin được rút lui khỏi danh sách bầu chọn và xin đề cử bác mimo vào danh sách! Đồng thời em cũng xin đề cử bác sushi3t vào trọng trách thư ký của hội!

Chúc FFC và OS ngày càng vững mạnh!

tuando

Hạng B2
30/9/07
262
11
18
sai gon

Báo cáo các bác, em đã làm tròn nghĩa vụ công dân :)

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Em cám ơn bác TUANDO đã có vài lời nhận xét chân tình về mình đối với hội FFC. Đã là anh em và là thành viên thì hoàn toàn có thể thông cảm cho hoàn cảnh của bác thôi. Hy vọng rằng bác vẫn sánh vai, động viên, tư vấn kịp thời và cùng BĐH sắp tới của FFC để duy trì hình ảnh vốn thật đẹp, thật đoàn kết từ bấy lâu nay. E tin tưởng rằng với một thành viên ở tuổi đời và kinh nghiệm sống như bác thì điều này là chuyện nhỏ phải không bác.

Cám ơn sự quan tâm của bác.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
148.948
113
www.phindeli.com

@petrol: tất nhiên em vẫn rất quan tâm và ủng hộ mọi hoạt động của FFC bác ạ!

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36

FFC là một tổ chức lớn trong OS ( vì so với các “chi” khác thì FFC còn được “open” quá rộng). Theo em chức HT của FFC có thể coi là nhà cầm quân của những nhà cầm quân. Bởi vì chính những thành viên của FFC này phần lớn cũng đang là những nhà cầm quân (toàn xếp không hà, kể cả trong OS lẫn ngoài đời):D:D. Cho nên ngoài những “kỹ năng” đặc biệt trước đám đông (không thể thiếu), yếu tố quan trọng nữa phải kể đến là nhiệt huyết và thời gian. Hơn nữa ý thức tôn trọng, phục tùng và …thông cảm của mỗi thành viên cũng cần phải đi đôi thì mới giúp được cho HT …”hầu hạ”:D AE được chu toàn.
Chính vì vậy chúng ta phải lựa chọn cho kỹ, không khéo lại phải mất nhiều công sức và thời gian về vụ …”mang bầu” này thì không hay, thậm chí làm trò cười cho thiên hạ, mất uy tín của FFC nói riêng và OS nói chung.
Em rất tiếc là vì “sự cố” vừa qua, chứ không em thấy Mazda3black vẫn là người “có khả năng nhất” (Vì nội vụ vừa qua thật hư như thế nào, em không được biết rõ nên chưa dám nói là “xứng đáng” ạ).
Với “cái bầu” này em chọn petrol làm HT, bác tuando: cố vấn, đúng là bác này không có thời gian đâu (tha cho bác đó) sushi3t: thư kí, bác HDD phó ăn nhậu và du hí, F1: thủ kho và ….(vì bác này cũng ít thời gian, hình như cũng bận làm mod ở trang x nào thì phải:D:D)
Nhờ mod bấm giùm không lại “bấm lộn” như kì trước thì kì quá:D:D

Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh

Em cũng vừa hoàn thành "nghĩa vụ" của thành viên Hội FFC! Chúc mừng F1race nha! Mong bác hoàn thành "nhiệm vụ"......

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Lâu quá rùi mới thấy bác VietPre giao lưu:)
Cám ơn tất cả các bác đã tham gia bầu chọn BĐH, nhìn kết quả bầu mà em hơi lo sợ, sợ mình tài hèn sức mọn không biết có gánh trọng trách nổi không???[8|] Kết quả phải đợi đến ngày 27 mới được. Hy vọng kết quả sao đi nữa thì toàn thể anh em FFC vẫn vui và đoàn kết....!!!!!

Last edited by a moderator: