Theo bạn, đại lý Toyota nào có dịch vụ bán hàng và chăm sóc khách hàng tốt nhất tại Sài Gòn ?

• TOYOTA AN THÀNH FUKUSHIMA

Bình chọn: 53 9,7%
  • TOYOTA BẾN THÀNH

Bình chọn: 147 26,9%
  • TOYOTA ĐÔNG SÀI GÒN

Bình chọn: 160 29,3%
  • TOYOTA HÙNG VƯƠNG

Bình chọn: 53 9,7%
  • TOYOTA LÝ THƯỜNG KIỆT

Bình chọn: 52 9,5%
  • TOYOTA HIROSHIMA TÂN CẢNG

Bình chọn: 127 23,3%
  • TOYOTA PHÚ MỸ HƯNG

Bình chọn: 47 8,6%
  • TOYOTA AN SƯƠNG

Bình chọn: 44 8,1%

• Total voters
    546
  • Poll closed .
Tập Lái
12/12/16
19
3
3
33
mua 2 xe trong 1 năm ở Đông Sài Gòn, k có gì phải phàn nàn cả....................... dịch vụ quá tốt, tận tình, ok, mua tiếp Toyota vẫn ghé ĐSG..............
lần sau Bác mua xe có nhu cầu hộ trợ vốn bên e hộ trợ cho vay ls 6.9%/năm à, 85% giá trị xe lận

Tập Lái
12/12/16
19
3
3
33
Lần sau bác mua xe có nhu cầu vay lh mình hộ trợ bác vay 85% giá trị xe, ls 6.9%/năm

Tập Lái
13/4/15
9
7
3
48
Mình có nhu cầu 1 em Vios G. Đầu tuần vừa rồi mình đi bộ và tạt vào Anh Thành (do gần cơ quan), mình thấy giá không cạnh tranh, salesman ở đây không nhiệt tình và không gọi điện lại cho khách hàng tiềm năng. Bến Thành thì khác, salesman niềm nỡ với khách hàng, giá rất cạnh tranh nên cuối cùng mình đã chọn Bến Thành.

Tập Lái
12/12/16
19
3
3
33
Mình có nhu cầu 1 em Vios G. Đầu tuần vừa rồi mình đi bộ và tạt vào Anh Thành (do gần cơ quan), mình thấy giá không cạnh tranh, salesman ở đây không nhiệt tình và không gọi điện lại cho khách hàng tiềm năng. Bến Thành thì khác, salesman niềm nỡ với khách hàng, giá rất cạnh tranh nên cuối cùng mình đã chọn Bến Thành.
Bác qua bến thành lựa chiếc nào ưng xong, bên e ngân hàng Tpbank e làm hộ trợ bác vay 85% giá trị xe, ls ưu ái 0.65%/tháng. bác lh e nhé 0933 555 270

Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
44
Biên Hoà, Đồng Nai
Mình cũng giống bác, đã chọn Toyota Ben Thành và cảm thấy hài lòng về sự chọn lựa của mình. Chúc toyota bến thành tiếp tục phát huy hơn nữa

Hạng B2
27/3/10
195
23
18
Tui vote cho Toyota Bến Thành cơ sở Trần Hưng Đạo.từ mấy chú Bảo Vệ.tới mấy e Sale.cho tới các anh chị làm dịch vụ.đều ok hết

Tập Lái
8/12/15
40
2.164
83
quận 6 Hồ Chí Minh
Mình đang có nhu cầu mua 3 xe Vios 1.5E CVT, bác nào bán thì ib báo giá tốt nhất nhé, mình sẽ ưu tiên bác nào báo giá cạnh tranh nhất, tks(mình ở SG).

Hạng B2
22/8/17
213
72
38
35
Mình đã sài dịch vụ của 4 đại lý (Đông Sài Gòn, Bến Thành, An Thành và Hiroshima) thì về chất lượng dịch vụ và quản lý thông tin bảo trì thì Đông Sài Gòn là tốt nhất kế đến là Bến Thành. Tuy nhiên về mặt trang thiết bị thì Bến Thành là hoàn chỉnh nhất. Hinh như tới nay mình chỉ thấy mỗi Bến Thành có hệ thống thiết bị đo lực thắng và đo cường độ đèn.
An thành có từ năm 95 oy đó