JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.337
23.663
113
bảo nghi nhân viên làm như mức, ko coi nó là nó toàn lấy mũi dao, kéo cạy táp bi ko hà. giá thì ko biết, chỉ có bà chủ là đon đả nhanh nhẹn.
Ngon không bác?

Hạng B1
2/7/16
90
30
28
cửa hàng Tuấn Tèo chỗ nào vậy bạn, mình mời về BD nên chưa biết chỗ

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
cửa hàng Tuấn Tèo chỗ nào vậy bạn, mình mời về BD nên chưa biết chỗ
-------------------------------------------------------
Đối diện BN luôn. 2 cửa hàng này ghét nhau như chó với mèo. Sao không hẹn nhau phân cao thấp luôn ta, bên nào thua thì dẹp tiệm, bên thắng thì đi tù. :3dcuoi:

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
nên qua chổ góc đường có mì vịt tiềm đậu cho chắc ăn; đi bộ lại mua là khỏe nhất;
không ngờ chỉ vì vài món đồ mà phá xe như vậy :(

p/s:
- ae BD đông dữ à nha :D :D (BN bán mắc lòi, em giờ đa số mua trên ali ship về tận cửa mà giá bèo nhèo...)
- ra đường thấy decal BN nhóc luôn => làm ăn cũng được (+chém thì lời to) ===> vậy mà vẫn phá à? (em ghét nhất là cái vụ dán decal lên xe!!! có được giảm 50% giá đồ không nhỉ!?!?? :D) {có khi nào chủ xe thấy cái decal đó oách không ta!?!?}
----------------------------------------------------------------------------------
:3dcuoigif: Bác mua shop online nào cho e xin link. Giá rẻ nhưng chất lượng như thế lào vạy Bác ??

Hạng C
27/3/12
502
79
28
Minh hồi mới đi xe cũng giữ lắm. 1 một vết xước là lồng lộn lên đi sơn lại ngay. nhưng rồi với kn đi ở sài gòn, chả bao giờ tránh đc. Dần quen, nên kệ, đợi xước nhiều rồi 1 năm đi chấm lại 1 lần trước tết thôi.

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
16/7/15
6.298
25.207
113
----------------------------------------------------------------------------------
:3dcuoigif: Bác mua shop online nào cho e xin link. Giá rẻ nhưng chất lượng như thế lào vạy Bác ??
em có nói là mua bên ali (aliexpress); thì cái nào mình cần mà thấy rẻ thì mua thôi bác; tầm 3-4 tuần là về tới nhà @@

Hạng B2
11/12/14
282
279
63
39
em có nói là mua bên ali (aliexpress); thì cái nào mình cần mà thấy rẻ thì mua thôi bác; tầm 3-4 tuần là về tới nhà @@
Hic. Dang dinh qua. Nghe cac Bac noi e het dam qua. Binh Duong con khu nao ban ko cac bac.