Tập Lái
16/5/12
36
19
8
Thật ra đây cũng là vấn đề mà mình chẳng biết đưa vào mục nào cho phù hợp nên em post vào đây nếu mod hay Ad thấy chỗ nào hợp thì di dời dùm mình.
Hôm qua ngày 28/5/2015, một ngày định mệnh của ông anh mình. Xe ông anh mới mua chưa được 1 tuần chiều qua có ghé cửa hàng Tuấn Tèo đối diện với Bảo Nghi để mua 1 số món đồ linh tinh cho xe ông ấy (Vì sao không sang Bảo Nghi vì anh em bạn bè của mình sợ cái style phục vụ của nhân viên Bảo Nghi quá rồi) Lúc vào mua đồ ông anh mình đậu xe bên ngoài (chuyện đương nhiên) và xảy ra 1 sự cố "Thật đáng kinh ngạc. Không thể tin nổi" (em xin mượn anh Quảng câu này). Vì sao là không thể tin nổi bởi vì trong thời đại văn minh như bây giờ mà lại có chuyện như vầy xảy ra thì thật đáng kinh ngạc và không tin nổi vì không ngờ là con người ta lại có cái tính bẩn đến vậy! Có anh em nào đã từng bị như vầy chưa? ở đây có nghi án là cạnh tranh không lành mạnh cố tình gây hư hại tài sản của khách hàng. Thiết nghĩ đi mua đồ thì mình có quyền lựa chọn chỗ mua đồ, cửa hàng muốn giữ khách phải phục vụ tốt chứ đừng chơi hù ma nhau kiểu này. Mong được các bác ở Forum mình cho góp ý.
Mời mọi người xem hình để rõ:

[Bình Dương] Cẩn thận khi mua đồ cho xe khu vực gần Bảo Nghi

Tập Lái
16/5/12
36
19
8
Bình thường mình với bạn mình ghé Tuấn Tèo thì có anh nhân viên trông xe chiều hôm qua ông anh mình ghé thì trời cũng sụp tối rồi thêm nữa do trời mới mua xong nên mới lơ là tí. Cái bọn này bắt được mình sẽ phỏng vấn nó cách nào làm được nhanh gọn mà lại gây trầy sâu vào lớp sơn như vậy

Hạng B2
3/3/13
183
133
43
E thì vô Bảo Nghi mua mấy món lặt vặt được vài lần nhưng toàn đi xe máy.

• Like
Reactions: realman_80