Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
RE: Bình luận trận Italia - Romania (23h 13/06)

Ban Điều hành OS xin trân trọng cảm ơn các đóng góp của các bác Ý và bác Pháp về những đóng góp trong thời gian qua cho anh em OS. Các bác đã tạo ra những cảm xúc rất đáng nhớ cho mọi người qua những đêm thức trắng, tạo cơ hội cho mọi người đưa ra những lời bình luận sinh động.
Tuy nhiên, vì các đóng góp của các bác không liên quan đến Ô tô và những cảm xúc của các bác đem lại không được đánh giá tốt đối với sức khỏe. Thêm nữa, việc thức đêm cùng với các bác mà không đem lại được cảm giác sảng khoái để anh chị em OS có thể cầm lái vững vàng vào buổi sáng rất không có lợi đối với các thành viên của một diễn đàn ô tô như OS.
Vì vậy dù rất không muốn nhưng Ban Điều hành đành phải mời các bác vào bến. Mong rằng các kỳ hội ngộ sau (World Cup; Euro...) lại gặp lại các bác với những cảm xúc đẹp đẽ hơn:D:D:D

Sáng nay vội vã trước cuộc họp nên nhầm Pháp thành RUM, sorry các bác:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Tuonglahay mà hay thật :). Nhưng chỉ có Ý phải về nước thôi bác ạ. Em thấy khả năng trận cuối Hà lan sẽ đưa đội hình dự bị để bảo toàn lực lượng cho vòng tứ kết, đồng thời tiễn luôn Ý, Pháp về nước đề phòng hậu họa . Rumani sẽ có 90% đạt được 5 đ sau vòng này .[8D]

Trích đoạn: tuonglahay

Ban Điều hành OS xin trân trọng cảm ơn các đóng góp của các bác Ý và bác Rum về những đóng góp trong thời gian qua cho anh em OS. Các bác đã tạo ra những cảm xúc rất đáng nhớ cho mọi người qua những đêm thức trắng, tạo cơ hội cho mọi người đưa ra những lời bình luận sinh động.
Tuy nhiên, vì các đóng góp của các bác không liên quan đến Ô tô và những cảm xúc của các bác đem lại không được đánh giá tốt đối với sức khỏe. Thêm nữa, việc thức đêm cùng với các bác mà không đem lại được cảm giác sảng khoái để anh chị em OS có thể cầm lái vững vàng vào buổi sáng rất không có lợi đối với các thành viên của một diễn đàn ô tô như OS.
Vì vậy dù rất không muốn nhưng Ban Điều hành đành phải mời các bác vào bến. Mong rằng các kỳ hội ngộ sau (World Cup; Euro...) lại gặp lại các bác với những cảm xúc đẹp đẽ hơn:D:D:D

Hạng B1
9/6/08
99
0
0
47
VUNGTAU

Này thì Ý này ,
Này thì Pháp này . Hà Lan
Ru , anh em mình nắm tay nhau đi tiếp nhé.

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: X108

Tuonglahay mà hay thật :). Nhưng chỉ có Ý phải về nước thôi bác ạ. Em thấy khả năng trận cuối Hà lan sẽ đưa đội hình dự bị để bảo toàn lực lượng cho vòng tứ kết, đồng thời tiễn luôn Ý, Pháp về nước đề phòng hậu họa . Rumani sẽ có 90% đạt được 5 đ sau vòng này .[8D]

Em thấy cách này hay nhất, chỉ có điều hơi không quân tử tí :D, nhưng với mục đích giành Cup thì cần thiết, em nhớ có giải năm nào vòng ngoài thì thắng, nhưng đến CK gặp lại nhau lại thua mới đau :D

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Năm nay Hà Lan đúng là cơn lốc
Italia thì được cái rất may trong các giải đấu, nếu Hà Lan đè bẹp Romania trận sau thì có khả năng người Ý sẽ đi tiếp mà họ đã vào đến vòng sau thì có khả năng ôm Cup, điều này Em không thích.
Để an toàn cho Hà Lan thì trận sau tung đội hình 2 vào đá cho LÀNH, thua Romania 1 trái là vào vòng sau trừ được 2 mối họa lớn. Mộng ôm Cup nên Hà Lan phải tính chứ!
Trích đoạn: phuongcom

Này thì Ý này ,
Này thì Pháp này . Hà Lan
Ru , anh em mình nắm tay nhau đi tiếp nhé.