Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
RE: Bình luận trận QF4: Tây Ban Nha - Italia

Em đi ngủ đây, các bác cứ tiếp tục vui vẻ trên nỗi đau của em nhé :D

OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN

Chúc các bác ngủ ngon, đầu tuần rồi.

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"

Càng xem càng chán đội Ý , mất hết cả chút thiện cảm vì những tiểu xảo chán ngắt của họ ! Cuối cùng thì gây ông lại đập lưng ông , thua ngay ở màn đấu súng mà họ mong đợi . Thêm trọng tài lộ liễu trong việc ép đội TBN , thổi còi tan nát cả nhịp độ bóng , càng khiến trận đấu trở nên khó chịu . Tuy thua độ nhưng vẫn vui vì ...Ý phải ra về :D Thể thao ai lại thế ...;)

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

mừng cho TBN ủng hộ đội có lối đá cống hiến phục vụ khán giả
, Ý thua là đúng vận may nó cũng chỉ có một lần lấy đâu ra mà hứng mãi được[:-]

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.147
113
www.phindeli.com

Em coi 1 mình, lăn ra ngủ từ giữa Hiệp 1, may sao tới lúc bắt đầu penalty tại giật mình tỉnh dậy:D

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Ý ta lì năm nay đá lỡm thật... Mặc dù Donadoni đã thay đổi sơ đồ 4-4-2 thành 4-3-3 rồi 4-1-3-2 rồi lung tung cả ... mà cái bản chất lười nhác tiểu xảo phòng thủ dặt dẹo vẫn ko thể hết ở đại đa số các cầu thủ của họ ... và quan trọng là lady luck năm nay ko đến với họ đúng lúc ...

Tiếc là Ý ko vào bán kết để giảm thiểu lo lắng cho Gấu Nga... giờ gặp Bò tót với lối đá nhỏ trung lộ chọc khe hiểm độc là Gấu cũng hơi mệt mỏi đây... :mad::mad::mad::mad:

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Em thì nghĩ đây là trận đấu tấn công của đôi bên nên theo dõi suốt ;);).

Hàng phòng thủ của Ý lúc nào cũng có 4-5 hậu vệ :mad:. CHÁN

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó

@Ltv: Chán nhỉ, euro kết thúc sớm quá bác nhỉ, tử thần hốt hết cả hội trong bảng tử thần rồi! Thích Ý thật, nhưng em thật sự thấy Ý mùa này chán quá, ì à ì ạch, không biết hợp đồng của bác Don có đứt sớm không, chứ cứ thế này WC 2010 chắc vẫn vậy. Nhìn Pirlo sụt sùi thương nhỉ!

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38

Chả biết bình gì, sợ làm buồn các CĐV trung thành của ĐT ITA. Nhưng quả thật là hình bóng của Đương kim vô địch TG ITA trong giải lần này quá nhạt nhòa, so sánh với bất kỳ ĐT nào (trừ Hy lạp, đương kim VĐ châu Âu, và Pháp, á quân TG, thì có lẽ cũng rứa!)

Bản thân tôi đến tận giờ phút cuối cũng hy vọng ITA sẽ thể hiện đẳng cấp, lật lại thế cờ của cả giải và thắng ESP xứng đáng để tiếp tục vào trận chung kết tranh hùng chiếc cup. Nhưng ITA đá đấm như tối qua thì dù có thắng 11m cũng chả đáng mặt anh hào, đến CĐV ruột chắc cũng chả muốn xem một đội ITA không còn bản sắc, nữa là những người từ trước tới nay vốn đã không yêu lối đá bóng mang chất Ý ... (chất Ý là như thế nào thì xin không tiếp tục đi sâu :)).

Thôi lần này ra về xứng đáng nhé, bye bye ITA!