Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Chúc mừng bác đã kiếm ra bệnh em nó. Nếu có thay máy phát mới thì càng yên tâm ko lo nằm đường nữa. Xe em làm máy phát với acquy luôn nè. Chứ để nằm đường mất mặt với bà cả lắm bác.

Hạng C
18/1/11
509
786
93
Chắc vậy quá,coi như xong cái vụ dinamo,bình acquy thì thấy phiếu bảo hành mua hồi tháng 9/2012 chắc chưa nổi nào.
Bây giờ làm tiếp vụ cánh của hông,kéo ra kéo vô không được êm cho lắm,mấy anh thợ cũng bảo chỉ đến thế mà thôi,không cách nào cải thiện được.Phải xem lại các thông tin của các Pac trước kia để tiếp tục chiến đấu.
Previa là một chuổi ngày dài chiến đấu không mệt mõi,phải học tập theo gương các Pac.

Hạng C
18/1/11
509
786
93
Mình có biết gì đâu Pac, chỉ nghe phán là thay thôi.Nhưng cũng thấy nó cũng củ kỷ lắm rồi,hai mươi mấy năm rồi mà.
Xedaumalai nói:
LEXUSFOREVER nói:
Có kết quả rồi mấy Pac,tính để Chủ nhật mới qua Pac Dũng PP ,nhưng đi vô đi ra thấy chiếc xe bực quá chụi không nổi.11h30 mình phi thẳng qua PP luôn,Pac CC rút rút cắm cắm mấy con cầu chì gì gì đó rồi phán 1 câu : nối thẳng cọc + của bình vào thẳng cái kèn ( có qua 1 cái rờ le) là xong chuyện,mà xong thiệt.
Chạy về BHòa mà nghe mát ruột,không uổng công đi.
Chợt thấy tội nghiệp cái dinamo theo xe mà mình đổi nó ! mặc dù nó không có tội trong sư cố này !.

Có phải là ngay từ đầu bác ra chỉ định thay máy phát luôn?

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
LEXUSFOREVER nói:
Chắc vậy quá,coi như xong cái vụ dinamo,bình acquy thì thấy phiếu bảo hành mua hồi tháng 9/2012 chắc chưa nổi nào.
Bây giờ làm tiếp vụ cánh của hông,kéo ra kéo vô không được êm cho lắm,mấy anh thợ cũng bảo chỉ đến thế mà thôi,không cách nào cải thiện được.Phải xem lại các thông tin của các Pac trước kia để tiếp tục chiến đấu.
Previa là một chuổi ngày dài chiến đấu không mệt mõi,phải học tập theo gương các Pac.

Kỳ này rút kinh nghiệm nha:D Gặp chiếc previa nào quen, bác cũng kéo cửa lùa ra thử. Thử đến chiếc nào thấy vừa ý thì kêu thợ đến nói " Tui muốn cửa lùa xe tui nhẹ hơn như vầy, anh làm được hông?!"
Xe nào khóa cửa rồi thì bỏ qua, đừng cố gắng mở để rồi vô tình chiếm đoạt tay nắm cửa của người khác thì phiền lắm

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Cửa lùa xe em giờ nhẹ lắm, em mới làm lại mừ :D. Lần đầu tiên bà cả khen cửa đóng mở nhẹ nhàng, mát cả ruột!

Hạng C
18/1/11
509
786
93
Cách nào vậy Pac ,chỉ giáo dùm.
Hôm mới đem xe về nhà,đóng cửa cái rầm,BX chạy ra hỏi khóe : xe hàng(xe tải) chở hạt điều về hả anh

Quê lắm,thầm hứa với lòng một ngày nào đó mình sẽ lên đời em này không thua Pre 2010 để gỡ lại sĩ diện - Giúp đi Pac.
SUV7Seats nói:
Cửa lùa xe em giờ nhẹ lắm, em mới làm lại mừ :D. Lần đầu tiên bà cả khen cửa đóng mở nhẹ nhàng, mát cả ruột!

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
LEXUSFOREVER nói:
Cách nào vậy Pac ,chỉ giáo dùm.Hôm mới đem xe về nhà,đóng cửa cái rầm,BX chạy ra hỏi khóe : xe hàng(xe tải) chở hạt điều về hả anh 
Quê lắm,thầm hứa với lòng một ngày nào đó mình sẽ lên đời em này không thua Pre 2010 để gỡ lại sĩ diện - Giúp đi Pac.
SUV7Seats nói:
phuongphat hospital,Dr Lơi

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
LEXUSFOREVER nói:
Cách nào vậy Pac ,chỉ giáo dùm.
Hôm mới đem xe về nhà,đóng cửa cái rầm,BX chạy ra hỏi khóe : xe hàng(xe tải) chở hạt điều về hả anh

SUV7Seats nói: