Tập Lái
31/1/18
34
67
33
33
Anh cho em hỏi thăm, đèn xe E36 này có thể nâng cấP lên E46 được không vậy?
Em cũng có 1 e E36, nhìn đèn trước xe không được bắt mắt lắm, lên được đèn nhìn lịch sự hơn.

E36 vs E46 đèn khác nhau bạn nhé. Lên Ebay có đèn aftermarket cho e36 đó, nhiều lắm, tầm $400/bộ

Tập Lái
16/5/19
4
1
3
42
Cảm ơn anh, Em cũng có tham khảo qua đó, vấn đề kích thước và bát bắt nó khác, không lắP lẫn được, độ chế lại khả năng không không được liền lạc.

Em ở Henderson anh ơi, nghe qua chắc anh lớn hơn em rồi, tại em qua học Master năm 2012 :D
Haha bác học gì mà thấy toàn mua xe rồi độ xe không thế :) chơi món này ở trời Tây thì thuận lợi hơn nhiều với anh em Việt Nam này :). thời đại 4.0 bác không làm cái Chanel trên Yu-Túp về xe cho anh em tiện theo dõi và hòa nhịp đam mê với bác :)

Tập Lái
31/1/18
34
67
33
33
Haha bác học gì mà thấy toàn mua xe rồi độ xe không thế :) chơi món này ở trời Tây thì thuận lợi hơn nhiều với anh em Việt Nam này :). thời đại 4.0 bác không làm cái Chanel trên Yu-Túp về xe cho anh em tiện theo dõi và hòa nhịp đam mê với bác :)

Mình trước sang học IT, rồi h làm Mobile Developer thôi. Mình định làm mấy lần rồi mà ngại nói trước camera nên lại thôi bạn à :D Chắc để hôm nào cố gắng lấy can đảm bắt đầu thử xem sao :D