Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
không phải là lăn tăn tiền nhiên liệu bác ạ, mà giờ nó mới chỉ về bản máy dầu, chưa có bản máy xăng, mà em thì lại máu quá rồi
Chắc bên các thị trường lớn như bắc Mỹ & châu Âu họ đang đào thải dần máy dầu nên Euro Auto mang về VN mình tiêu thụ bớt đây.
Bác nên kìm hãm độ máu lại chờ bản máy xăng mua hợp lí hơn. Đã xe sang lại còn dòng Sedan mà lại máy dầu thấy nó sao ấy. Chưa kể cái chất lượng dầu ở VN ko phù hợp để đổ cho mấy em đó

Hạng B1
14/11/07
54
4.262
83
Các bác đọc bài này xem giá bên Malaysia nhé.
530i Msport kit quá trời option, giá 400k RM khoảng 2ty2. Cộng giấy tờ bảo hiểm các loại nữa cũng chả thêm bao nhiêu.

Mà còn bảo hành 5 năm, ko giới hạn mileage, 5 yr free service + 2 yr tire service nữa chứ.

Bmw VN bán giá này + service kiểu này xem ai mua Lexus và ai dám nói BMW không bền ?? Giá này mới bằng con 520i ở xứ vịt

https://paultan.org/2017/03/29/g30-bmw-5-series-launched-in-malaysia-530i-rm399k/

Hạng B2
Em chưa chạy xe sang bao giờ nhưng vẫn khuyên bác không nên lấy máy dầu. Nhà em có 2 con tải Isuzu cứ thi thoảng đạp ga mà không vọt, tháo lọc dầu ra đầy cặn và nước bên trong. Đấy là toàn chạy tuyến cố định, đổ dầu ở mấy trạm xăng có uy tín. Xe tải trâu bò còn thế, BMW và MER chắc không chịu nổi dầu pha nước đâu ạ.

Hôm nào bác qua mình cho bác chạy thử Santafe 2015 máy dầu nhập xem có giống như con xe của bác không nhé.

Hạng B2
Đọc còm của anh mà tôi bưc éo chịu được! Kg hiểu sao trình anh vậy mà anh cũng đi làm sale! Xe Đức độ tin cậy thì rất nhiều nguồn đáng tin cậy đã kiểm chứng rồi! Còn anh nói máy dầu càng chạy càng bốc là anh nói như ccc! Sale thì nên có cái gì nói cái đó, biết cái gì nói cái đó! Tránh nên nói cái gì mình kg biết, hoặc chưa biết tới! Anh dẫn nguồn nào nói cái xe ở trên là máy dầu càng chạy càng bốc xem nào??! Đồ bốc phét

Mình không biết xe Đức nó thế nào chứ mình chạy Santafe 2015 nhập thấy càng chạy càng bốc nha bác.

• Like
Reactions: MMcLaren