Hạng C
12/9/14
676
6.508
93
_Xe duy nhất 1đời chủ từ lúc 2012 mua mới cho đến bây giờ , xe chỉ mới lướt đc chưa đến 17.000km vẫn chưa hết Rodai . Chắc Sài Gòn còn duy nhất chiếc này còn xót lại , bảo dưỡng toàn bộ trong Hãng nên các bác ko phải lăg tăg về độ Cực Mới của em nó. Hầu như chiếc này hoàn toàn ko đi trời mưa , chủ yếu đi lanh quanh Tp shopping mua sắm ko đi xa bao giờ !!
_Xe đã vào toàn bộ đồ Chính Hãng thậm chí Body Kit củg nhập từ bên nước ngoài về ko như nhửg Body Kit của Đài Loan hiện đang trôi nổ như vài năm trở lại đây....Nếu các bác mua vẫn mún lấy lại đồ zin theo xe vẫn còn nguyên nhé.!!
* Xe đã vào 1 số đồ rất Giá Trị mới 100% như sau : Tuyệt đối xe Em ko chơi hàg Taiwan hay hàg Thanh Lý của xe khác mua về ráp vào rồi nói hàg Hiệu 100%
  • Màn hình Digital Full Led
  • Body Kit M5 Chính Hãng ( Nguyên đai nguyên kiện ko như Đ/L bây giờ)
  • Bậc thềm cửa M5 Chính Hãng
  • Chân Ga + Phanh Ốp Chrome Chính Hãng
  • Vô Lăng M5 Chính Hãng
  • Hệ Thống Pô Full Set Meisterschaft Exhaust (giá rất mắc)
  • Đuôi Đèn Hậu M5
  • Mâm Vossen 20inch + Lốp Firreli (Đã lên Sổ Đăng Kiểm 20inch ko lo Police làm khó)
  • Đuôi Gió Vorsteiner ( Rất /mắc)
  • V.v.......
Xe đẹp ngon nhưng giá chat quá, mỗi năm mất giá 10%, em mạnh dạn trả 600tr nhé a :)). Anh nào trả hơn thì vô đấu giá.

Hạng D
9/2/15
1.125
6.626
113
Lâu lắm mới có con xe lý lịch rõ ràng và chất lượng như vậy. Con này nếu gặp đúng người mua thì ko dưới 2 tỷ đâu, nhưng cũng phải tầm 2 năm mới gặp được.

Hạng C
23/2/10
868
9.481
93
Cam Ranh - Khánh Hòa
2 năm nữa là 10 năm tuổi. Với con xe có bề dày lịch sử đến 1 thập kỷ thì giá trị của nó sẽ không thể còn định giá được, khi ấy a có thể hô chênh giá thêm 2 hay 3 tỷ so với giá bây giờ. Anh hãy sáng suốt gỡ bài đợi thêm 720 ngày nữa trước khi bị người khác mua mất.