Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
xe đẹp quá thì để lại ngắm tiếp bác ơi . cái xe mua để phục vụ mình . chứ mình phục vụ nó khổ thế thì mua làm gì . chủ sau có mua chắc cũng ae sinh đôi với bác thôi .
Mỗi ng mỗi quan điễm , ng thì xe là phương tiện - ng xe giốg như cái nhà di độg !! Đi 1mìh thì ko sao , chứ đễ cái xe nó tàn quá hay quá dơ thì ng khác chắc củg Ngại lên xe của mìh lắm Bác !! Đi 1chiếc xe Xịn hàg Tỷ đồg còn thua chiếc xe Cỏ của thằg hàg xóm vài trăm triệu suốt ngày nó chăm xe thì tự nhìn lại bản thân mình xem mìh có bê bối cẩu thả trog cách sốg mỗi ngày của mìh ko ?? Có ai dám tuyên bố 6th ko rửa xe mà xe vẫn Sạch - Đẹp - Thơm thậm chí dàn Gầm - Máy mới ken giốg như con Vios đi hằg ngày của em chạy đc 95.000km ko , bác nào mún kiểm chứg alo hẹn lại xem cho vui chia sẽ kinh nghiệm !!
_ Con Sienna của em đập thùg 2010 chíh chủ tên em bán trog vòg 1nốt nhạc , mới chỉ lướt đc vài chưa đến 5.000MPH bán giá ngag Limited bác nghỉ sao ??

Attachments

Hạng D
13/2/09
3.363
18.849
113
Bình Dương
Sau 1 tháng anh chủ hạ bớt 200tr rồi à :eek:
Chơi kỳ vậy, anh chủ mà không kiên định cứ hạ giá hoài tạo ra tâm lý chờ hạ tiếp nên sẽ rất khó bán, minh nghĩ 1 là giữ nguyên giá, 2 là tăng từng chút một tạo làn sóng tâm lý mua nhanh để lên giá... Như vậy sẽ dễ bán hơn, chúc anh chủ may mắn!

• Haha
Reactions: MinhAnh253 and PKW
Hạng C
12/4/13
832
11.172
93
Theo ngâm cíu mới nhất của viện hàn lâm ....thì người giàu có 2 loại. Một loại ăn cướp về làm giàu nên tiền bạc rất xông xênh, thường kg so đo đong điếm nhiều. Còn một loại người giàu bằng chính mồ hôi nước mắt của mình nên rất quý trong đồng tiền. Cân đo đong điếm tới từng xu 1 và những loại người này còn có một đặc điểm rất khác biệt nữa là DA mặt rất dày!

• Like
Reactions: haitranco
Tập Lái
6/4/20
1
0
0
25
giá sao bác , rẻ e chơi , chứ giá tầm 2ty thì làm mec c200 2020 cho nó ngon