Hạng C
Em vừa chợt thức giấc sau một giấc mơ đẹp.
Trong giấc mơ em thấy em vừa có một cuộc thương lượng vô cùng tốt đẹp với anh và sau đó em lâng lâng trên chiếc xe đó vút vào những đám mây trên những tầng trời. . . .
Em định quên đi dù rất thích chiếc xe này vì cái giá nó hơi quá khả năng của em một chút. Có lẽ em và nó đã có nợ nần gì nhau từ những kiếp nào mà mới gặp em đã kết luôn và không muốn chờ đợi thêm một ngày nào nữa.
Anh nghĩ sao ? Để cái giấc mơ đẹp em vừa trải qua biến thành hiện thực. Và cuộc giao dịch của chúng ta cũng sẽ đi vào lịch sử của OS.
Trong giấc mơ em thấy anh nói rằng : giờ bạn có bao nhiêu thì đưa mình bấy nhiêu, anh em OS với nhau mà, có đáng gì, miễn bạn thích là mình vui rồi. . .
Thế là xong. Một cái ôm nồng thắm khi chia tay . . . và em nhấn hết chân ga bay lên lao vút vào những đám mây huy hoàng lòng dạt dào cảm xúc. . . và bất ngờ tỉnh dậy .
Có thể có chút hy vọng gì không, mai em lên saigon ngay.

• Like
  • Haha
Reactions: haitranco and YOLO
Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Rẽ so với người bik chơi nhìn sẽ Hiểu , còn mắc đối với người ko bjk nhìn ! nếu anh em mún xe rẽ đúng Giá đúng thời Điểm vậy anh em cứ mua xe Zin bảo đảm như mong mún

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
43
Bán con xe giống như mang bản thân mình lên làm trò cười cho thiên hạ quá, em đọc sơ sơ mắc cười quá.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: jungle
Hạng D
21/9/10
1.938
11.105
113
Rẽ so với người bik chơi nhìn sẽ Hiểu , còn mắc đối với người ko bjk nhìn ! nếu anh em mún xe rẽ đúng Giá đúng thời Điểm vậy anh em cứ mua xe Zin bảo đảm như mong mún
anh nói đúng, ko đến 1% dân số có thể hiểu được giá trị của con xe này.
.............
..............
Tiếc rằng họ đang ngồi trong đây hic hic