Tập Lái
15/5/20
22
5
3
28
xe thì ko chê..... chỉ có giá hoang tưởng cho xe 8 năm tuổi

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Qua nhìn thui ko chạy thử với bất kì hình thức , đag tính Update lên vài món đồ linh tinh xog chắc để chạy lun ( Thắg Brembo , NBT Bự hơn , cảm biến áp suất lốp , Đèn Full Led , dán film PPF ) một khj hoàn thành xog các mục đó giá ko còn như bây giờ nữa và thậm chí khả năg trưg bày lun hjhjhjhjhj....!!!Ai thix quá alo vẫn gã nhưg giá Cao phù hợp cho ng có Tầm
Rồi đi a có lột cái ni lông ở ghế ko ạ? chứ xài mà để vậy cũng ko thoải mái!

• Haha
Reactions: PKW
Hạng C
Rồi đi a có lột cái ni lông ở ghế ko ạ? chứ xài mà để vậy cũng ko thoải mái!
Mua thì phải để đi chứ anh. Còn nếu để trưng bày ngắm chơi thì em đã có một chiếc còn đẳng cấp hơn, chưa từng lăn bánh một km nào rồi.
BMW 528i (2012) Duy Nhất 1 Đời Chủ Cực Hiếm

Chiếc này thì mấy anh đừng có gạ gẫm em. Nhiêu cũng không bán.

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Em thấy bài này tương tác rất tốt, không comment cũng ngứa ngáy :)

Em đề nghị bác chủ giảm giá 100 chai, đầu tư khoảng 30 chai thuê 1 bạn chạy quảng cáo digital - viết content quảng bá được hết các tính năng đặc biệt của xe - 70 chai mua ads trên Facebook và các trang chuyên quảng cáo xe cũ khác như Autopro , xehay , autozone... Hiện các bạn digital MKT có cam kết doanh số khi chạy media hoặc ít nhất cam kết tương tác. trường hợp xe không bán được chủ xe & xe cũng được nổi tiếng, mấy bác trong hội bim lúc đó bỏ 2.3t ra mua cũng được đủ thứ lợi ích cộng thêm mà bác chủ cũng không lỗ nhiều.
Mấy anh hội Bim chắc bị mù hả bác? Hội Bim chắc ko biết gì về Bim mà đi mua giá đó? Ý bác là những người trong hội Bim họ thừa tiền nhưng thiếu kiến thức về xe?

Hạng B2
26/4/16
217
136
43
54
Chốt lại là bán được chưa các bác? 25 trang rồi đó.
Lần đầu mới thấy

Hạng B1
10/8/14
56
37
18
47
Nếu bác Chủ báo "xe đã bán ' thì cả hội thấy sao nhỉ(tò mò chút thôi)
Mà em nó chắc "đơn giản là Bimarya" những trên 250 tập cơ. Vui mà