Hạng B2
5/12/19
384
7.909
93
25
Tôi mới bán được miếng đất bên thảo điền anh chủ có thể cho tôi thử xe vừa ý tôi trả tiền mặt 1 lần

Hạng C
9/4/08
683
382
78
Chắc nhờ Bác đóg dùm , xe để đi lun chắc ko bán nữa !! Tks bác nhìu nhé
Xe không bán nữa hả Bác, mới xin được tiền ông bà già, định qua lái thử nè

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Dzạ xe đẹp để đi mà còn quý nữa nên ko bán nhé các bác , với lại mìh ko có phải dạg thiếu tiền bán xe nên ai mua đc với giá mìh đưa ra thì phải gọi là quá may mắn nhé !! Mua xe mà chưa xem xe cứ ngồi cào cào bàn phím trả giá rồi so sánh giá thị trừơg thì thui tiền các bác thì các bác cứ giữ , em có xe em lại trưg típ

Hạng B2
5/12/19
384
7.909
93
25
Dzạ xe đẹp để đi mà còn quý nữa nên ko bán nhé các bác , với lại mìh ko có phải dạg thiếu tiền bán xe nên ai mua đc với giá mìh đưa ra thì phải gọi là quá may mắn nhé !! Mua xe mà chưa xem xe cứ ngồi cào cào bàn phím trả giá rồi so sánh giá thị trừơg thì thui tiền các bác thì các bác cứ giữ , em có xe em lại trưg típ
Xin cụ tí lộc may mắn nhé tôi trả cụ 2 tỷ ba năm mươi

Hạng C
Lập trường của anh MinhAnh253 rất là nhất quán. . .Của báu thật sự không thể đánh rơi vào tay những kẻ phàm phu . . . Hóng anh tiếp tục trang bị thêm những giá trị mới cho siêu phẩm và . . .giá lại cao hơn cho mọi người thèm thêm.

Hạng C
3/2/20
707
819
93
Túm lại là muốn khoe xe nhưng chơi kiểu khoe trá hình vậy hả bác chủ :D