Hạng B1
16/6/14
54
756
83
Lập trường của anh MinhAnh253 rất là nhất quán. . .Của báu thật sự không thể đánh rơi vào tay những kẻ phàm phu . . . Hóng anh tiếp tục trang bị thêm những giá trị mới cho siêu phẩm và . . .giá lại cao hơn cho mọi người thèm thêm.
Ảnh còn 1 siêu phẩm Vai Ớt nữa đó, hay anh năn nỉ ảnh để lại đi :rolleyes:

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng C
Ảnh còn 1 siêu phẩm Vai Ớt nữa đó, hay anh năn nỉ ảnh để lại đi :rolleyes:
Em có thấy rồi . . . Có lẽ chiếc xe không chỉ bị xem là phương tiện mà là một phong cách sống biết nâng tầm giá trị đối với chủ thớt. . .Anh ấy muốn truyền lửa yêu và biết trân quý những gì đang có trong tay đến với mọi osers.

• Love
Reactions: teeny
Hạng B2
22/8/08
375
5.229
93
Dzạ xe đẹp để đi mà còn quý nữa nên ko bán nhé các bác , với lại mìh ko có phải dạg thiếu tiền bán xe nên ai mua đc với giá mìh đưa ra thì phải gọi là quá may mắn nhé !! Mua xe mà chưa xem xe cứ ngồi cào cào bàn phím trả giá rồi so sánh giá thị trừơg thì thui tiền các bác thì các bác cứ giữ , em có xe em lại trưg típ
Đúng rồi anh, toàn mí cha đi xe máy bày đặt chê thôi.

Xe này phải nói là như mới đập hộp luôn.

• Like
Hạng D
21/9/10
1.937
11.043
113

chuẩn rồi, toàn bị bơm vá ko ah
Anh chủ xe cứ tiếp tục đăng bán nhé, chẳng qua mọi người đang đợi bitcoin với CK lên chút nữa thôi

• Like
Reactions: vtvvietnam
Hạng C

Anh chí phải. . . Mua xe cũ như này về để xài rất yên tâm, mà mua để xài thì không nên suy nghĩ về giá , tiền nào của nấy. Có thể có những anh làm bộ chê bai ép giá mong để bán lại kiếm lời thôi. Xe anh chủ giá trị thế nào thì anh chủ biết, ảnh là người chơi nhiều xe đừng mong dụ ảnh bán rẻ.

Hạng D
4/7/13
1.555
6.192
133
Sài Gòn
Anh chí phải. . . Mua xe cũ như này về để xài rất yên tâm, mà mua để xài thì không nên suy nghĩ về giá , tiền nào của nấy. Có thể có những anh làm bộ chê bai ép giá mong để bán lại kiếm lời thôi. Xe anh chủ giá trị thế nào thì anh chủ biết, ảnh là người chơi nhiều xe đừng mong dụ ảnh bán rẻ.
Chỗ này là Chốn Như Lồng hả các anh? Chủ thớt mới trốn trại Biên Hòa còn các anh ra trước thì cũng nên giúp anh chủ mau khỏi bệnh chứ.

• Like
Hạng C
Chỗ này là Chốn Như Lồng hả các anh? Chủ thớt mới trốn trại Biên Hòa còn các anh ra trước thì cũng nên giúp anh chủ mau khỏi bệnh chứ.
Thời gian là gì ? Ngày tháng là gì hỡi anh yêu! Xin anh bớt giận và đừng nói lời chua xót tội nghiệp. Em nghĩ là một chiếc xe tuy đã gần 10 năm nhưng còn như mới và đã được độ hoàn hảo như một siêu phẩm như xe của anh chủ thì cái giá đưa ra là xứng đáng. Quả là hiếm và chỉ dành cho những người biết chơi xe không đặt nặng về tiền bạc, còn muốn kiếm xe thông thường giá phù hợp cũng không thiếu. . .

Hạng C
2/3/14
637
489
63
Ủa chốt không bán nữa hả :(( buồn ghê, mới rút tiền tiết kiệm