Hạng D
8/4/11
2.481
9.023
113
ặc..sao bác lại suy nghĩ vậy nhĩ!! phãi chịu trách nhiệm với gì mình làm chứ. vậy nhỡ ng ta húc vào xe bác rồi bỏ chạy thì bác có bực k?
duongxua nói:
Get đi mướn mới căng , ko thì bỏ của chạy lấy người là được rồi .

NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
49
OSHN
nếu chủ xe Getz đó là cho thuê xe với dịch vụ hướng dẫn tập lái thì lĩnh đủ nhỉ? vì khi đó họ mới là chịu trách nhiệm chính vì để người học lái gây tai nạn

Hạng D
21/9/04
1.361
9.177
113
Saigon
www.dongbich.com
trc em có vô haxaco xem họ sửa gần giống như vậy, làm đồng sơn 2 cánh cửa đó chừng 15 triệu là cùng, với điều kiện cảm biến va đạp và 2 túi khí bên hông chưa bung, và các cảm biến khu 2 cánh cửa đó còn ngon là ok... báo chí bơm dữ quá...

vkv
Hạng C
9/9/10
508
0
16
bị thằng Getz tông te tua vậy thì mất mặt cho BIM quá
xe Đức dàn khung cứng lắm mà sao kỳ vậy nhỉ

Hạng B1
28/7/11
79
0
6
35
vkv nói:
bị thằng Getz tông te tua vậy thì mất mặt cho BIM quá
xe Đức dàn khung cứng lắm mà sao kỳ vậy nhỉ
Đâm ngang chính diện thì chẳng có cái nào chịu nổi đâu bác. Bác đứng 1 chỗ lấy chân đạp còn móp nói chi tông với lực mạnh hơn.
Còn cái xe Getz kia không mở được cửa (theo PV nói) còn BMW thì móp thôi. Thế chưa đủ cứng hay sao.
Mà thay 2 cánh cửa hết 400tr (bao gồm tất cả linh kiệt dính theo cửa) , tương đương $20k so với tổng cái xe hơn $250k thì không phải không có điều này. Mất cái gương thì tính tiền bằng vài chục triệu rồi chứ không phải vài triệu. Mà nên xét xem có nên hay không. Nếu thay cửa mới thì cô gái kia "ốm" đòn :D dù có bảo hiểm.

Hạng B2
16/10/08
138
6
18
Mấy bác cứ thắc mắc xe đức cứng sao bị tông lại móp thì em xin thưa có xe tăng tông mới không bị móp.Chiếc getz đương nhiên ko bì được nhưng nếu theo vật lý mà nói chỉ mỗi cánh cửa mà phải hứng chiệu cả khối thép getz tác động vào.Nhưng theo cá nhân em tiền hồi phục lại cánh cửa đảm bảo không quá 50 chai. Đơn giản là làm đồng,vỗ lại rồi sơn thôi,chá có gì nghiêm trọng.

Hạng D
Phải điều tra xem bác dạy kèm khi đó đang làm gì ......với cô gái tập xe để cô bé tăng ga.
Các bác có biết vụ án ... đôi bàn tay vàng ngày trước ở trên Củ Chi không? Người dạy kèm xe máy ngồi sau ôm eo cô bé để .... tập lái. Cô gái tập lái ..... quá tông chết người đi bộ.
Suy nghĩ của em đáng bị
nhỉ.

Hạng D
26/3/11
1.317
3
38
39
Nghĩ sao chưa lái rành mà bon chen ra đường chạy vậy trời..loạn quá...Ham hố rồi mang hoạ vào thân.