Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
sao lại không được... mấy chữ trước là tôi đánh bằng Vni, không quen lắm vf đánh chư d thì phải nhấn d và số 9 mới được, hihiih

mà để dùng chức năng bàn phím của diễn đàn thì bác tắt chức năng bàn phím tiếng việt trên PC của bác nhé

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
Bác xem ở góc phải màn hình(cạnh đồng hồ) có cái icon của Vietkey, nếu nó hiện lên chữ V thì bác sẽ không đánh tiếng Việt được, bác nên click vô để đổi thành chữ E ,thế là xong.:p:p:p

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
TO Hungfidel
Bác có họ hàng gì với fidel castrol không? Nếu có thì giời thiệu anh em trong diễn đàn này đến thay nhớt miễn phí đi.
À mà bác có đọc được tiếng Việt không đấy?
Ở Việt nam chỉ có câu "Nhập gia tùy tục" thôi chứ không có chuyện người mới đến không để ý gì đến qui củ đâu bác ah.
Em là dân chợ trời đây (chuyên mua bán đồ chôm ở khu vực đường Hùng vương đấy) mà vào diễn đàn này có dám chửi bậy đâu. Các WM làm thịt chết. Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
Tớ có Name card của Fidel Castro đấy.Tớ nói thật.RẤt vinh dự khi được bác ấy tặng 1 quyển tạp chi và Name card.Chả là em đi dự tiệc cùng Bố của bạn gái ( cũ) của em,được tặng ăn theo thôi chứ không phải em tài giỏi gì.[^]