Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
OK. Đây là diễn đàn mới thành lập cùng với sự hiểu biết còn non trẻ của oto VN cũng như người chơi xe otosaigon, vậy rất mong những những ý tưởng mới, hiện đại. Vậy bác 4ever có kinh nghiệm gì xin chỉ giáo, chắc bác cũng tham khảo nhiều từ những forum nổi tiếng của nước ngoài vậy bác có nhiều kinh nghiệm hơn. Em nói thật đấy không ngoáy bác đâu, bản thân em và nhiều người nữa tay lái còn non lắm, có gì bác chỉnh ngay nhé. ok

Tập Lái
21/4/04
48
0
0
Vietnam
Chúng ta đều giống nhau thôi có lẽ tôi chỉ hơn các bác đôi chút kinh nghiệm thôi và hay tham khảo về xe mới thôi. Tôi tham gia 4rum này để học hỏi và giao lưu nên cũng như các bác, nếu thấy tôi nói có gì sai thì chỉnh lại dùm cái. Còn vụ Up ảnh lên đây , tôi cũng là dân IT nên gop ý các bác Admin, hy vọng trong thờ gian tới sẽ có phiên bản mới của 4rum này. Nếu có điều kiện và các bac ko chê tôi sẽ đóng góp công sức xây dựng giao diện và mã nguồn.

Ok U are all welcome !!

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
Tại sao anh lại cho rằng upload ảnh là "nhà quê" ??? Anh có ý tưởng gì khác chăng ??? Hay là anh sợ làm chậm tốc độ truy cập???

Tập Lái
21/4/04
48
0
0
Vietnam
Tôi nói thế khi nào, bác xem lại mặt hàng cái , tôi nói cách up ảnh lên đây kia, chúng ta ko có cách gì up trực tiếp từ CSDL trên máy tính cả mà phải thông qua một nơi lưu trữ trên net, việc này không nông dân thì còn thế nào, còn chuyện tốc độ ko liên quan gì ... , Avantar nữa, nếu như có thể up ảnh trực tiếp thì Avantar các bác có thể có hình nào mình muốn mà ko phải cứng nhắc theo list có sẵn hay nhờ ông Admin set hộ. Tôi nói thế anh Ca Khoai
đã hiểu rõ vấn đề chưa [?]

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
Ồ em lại tưỏng , em nhầm rồi , thông cảm nhe anh, mà hình như em thấy upload bằng cách dùng đoạn mã sẽ mang tính bảo mật nhiều hơn là upload trực tiếp lên forum, em nói như vậy không biết có đúng không? Nhiều website em thấy còn không cho nhấn chuột phải không biết để làm gì ???

Tập Lái
21/4/04
48
0
0
Vietnam
Hi hi chính thế này bảo mật mới kém ấy, bac xem mã HTML là có thể biết nơi ảnh được lưu trên net, bây h tôi vào đó rồi thay đè cái ảnh khác có cùng tên với cái ảnh các bác up lên đây thì các bác tính sao, 4rum của mình thực hiện việc Load ảnh nóng từ địa chỉ của các bác nhưng ko thể quản lý được nơi đó , bay h các bác nghĩ sao nếu cái BMW chế của bác Ca Khoai bỗng nhiên thành XXX chế hihi . còn chuyện ko cho ấn chuột phải ở 1 số website để cấm việc save ảnh (Bảo vệ bản quyền mà)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
Thì bây giờ không cho nhấn chuột phải là xong phải không anh ??? Anh thể hiện quả thay ảnh của em xem nào ??

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Ai cha, lại sắp có đánh nhau rồi. Dạo này tình hình thế giới nóng bỏng, tình hình diễn đàn cũng nóng bỏng. Xin các bác không nói ra những câu mang tính thách thức như thế. Chỉ nên góp ý nhẹ nhàng với nhau thôi. Những thành viên có ý kiến góp ý thì nên vào mục Góp ý cho diễn đàn, trong ấy sẽ được người có trách nhiệm trả lời.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
<font color="green">Không được cãi nhau ở đây, chỉ được tranh luận</font id="green">

<font color="red">Muốn cãi nhau thì phải nhìn thấy mặt mới máu. he he </font id="red"> <font color="navy">em nói đùa đấy nhé</font id="navy">

Tập Lái
21/4/04
48
0
0
Vietnam
Tất cả đều Fair Play hết có ai thách thức ai mà nóng bỏng với chả tình hình, bác Air Bag cứ làm to chuyện. ;)