Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
Không biết dân thường có được sơn quả này không, trông hay phết.

Hạng B1
4/11/03
92
1
0
SaiGon
Hay đấy nhỉ, nhưng dân thường cỡ anh Năm Cam, hay Hoàng Lựu đạn, Bình Kiểm.... mới dám chạy thứ này...!!! Chứ anh Hung cakhoai mà chạy thì .....:D:D chắc tui xin đứng xa ngó thôi à!!!!![B)][B)]

Hạng B2
22/11/03
155
0
0
Vietnam
Nhìn như kỹ xảo điện ảnh ý các bác ơi, bánh nó thế kia thì khi quẹo nó kịch vào vỏ mất chứ còn à.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
Bánh nhìn như vậy nhưng vẫn chạy ngon không đụng được đâu ( đường VN tan tành ) mà con này kiểu gì mà chẳng có hệ thống nâng, hạ gầm.

Bác Tuấn khinh em nghèo quá, bác nhìn kĩ xem em đang ngồi trong xe đó. Hồi em mới Nhập con này nămcam mượn của em chạy suốt đến khi bị bắt thì bị tịch thu luôn đấy chứ, thế là em mất luôn con xe chưa chạy hết rốt đa. he he :D :D :D

Tập Lái
21/4/04
48
0
0
Vietnam
photoshop dở quá, các nhà thiết kế BMW nhìn thấy chắc xin nghỉ hưu sớm cho nó đỡ ngượng, đây là ảnh xe chiếc M3 CSL (Coupe Sport Lighting ) mới của BMW được chế qua Shop thôi , ảnh này chắc để chơi thôi , hoành tráng nhưng mà ko có thật
hehe, nói thế ông nào chế đừng giận, hehe BMW ko bao giờ vay mượn Gương hậu của MER cả hay cũng ko nối hai cái lỗ mũi thành 1 như thế, còn 1 chi tiết nữa M3 ko bao giờ có hệ thống nâng hạ gầm cả hehe

Hạng D
12/12/03
2.829
3.726
113
Vietnam
Phát hiện chí lí... vậy là em nhìn chiếc này chế trên hình ảnh thôi là chính xác.....
2 cái lỗ mũi của BMW kg thể là một lỗ... và cái gương chiếu hậu của BMW cũng kg thể là gương chiếu hậu của bọn Merc được....
Bác 4ever_mb thật tuyệt vời... và thèng nào chế ra cái hình này chắc cũng xoàng...

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
Ơ mấy bác này đây là xe nghệ thuật cơ mà, nó để làm wallpaper các bác mổ ra làm gì, nâng hạ gầm thì xe nào mà chẳng làm được đây là xe độ cơ mà , mà đã là độ thì đâu tính chuyện vay mượn.Mà em cũng chẳng để ý có phải là sản phẩm của photoshop không nữa, chỉ thấy đẹp là được thôi à. Thế bây giờ các bác độ quả La răng khác thế người ta nhìn bảo xe các vay mượn la răng ha?. Các bác cứ thấy gương nào có đèn là của Mer hả??? Các bác vẫn hàng ngày kể chuyện độ xe thế nào cho đẹp thì đây là một dạng xe độ.Chứ cứ khuôn khuôn 1 kiểu ai chơi, phải năng động thì mới có xe đẹp để mà úi trời chứ. Các bac có thấy đẹp không ạ??? Thằng nào Vẽ lên cái xe này là em khâm phục đấy.

Tập Lái
21/4/04
48
0
0
Vietnam
tôi nói thế thôi chứ thằng nào độ thế này thi` cũng ko sao nhưng mà chế thế này ko chuyên nghiệp tí nào cả, thằng nào độ BMW như thế này thì đừng mua cho nó nhanh , hay mua cái hãng nào mà người ta ko biết đến mấy mà độ, độ xong làm sao để người ta nhìn vào ko biết xe gì càng tốt .....he he
Tôi tẩy chay Up ảnh lên Forum này vì việc up ảnh lên đây "nông dân" quá, nói thế các bác Admin đừng giận vì hoàn toàn có thể làm up ảnh lên từ máy trực tiếp, chứ không tôi up cho các bác cả lố ảnh xe BMW chế rồi . Số 1 vẫn là AC Schnitzer