Hạng C
9/7/13
972
872
93
Thế nhỡ đang chạy hết nước thì lấy ở đâu, hay tè mẹ nó vào kết nước của nó ... hì hì, em còn chưa biết nó lấy nước ở đâu, xử dụng bao nhiêu trên 100 km, nhiều quá thì phải vác theo 1 thùng 20l à, chất lượng nước ra sao ? ... ở VN nước sạch thì hiếm, xăng còn dơ huống chi nước, phun nước tinh khiết còn được chứ phun bằng nước dơ như tại VN không bao lâu đầu phun, lòng xylanh bị các chất dơ nó bít mẹ hết thì chạy ra sao ? .... các cụ phải xem xét cho kỹ chứ như thằng mazda thiết kế cái động cơ yêu cầu xăng sạch qua việt nam gặp xăng dơ báo lỗi CE ầm ầm kia kìa ... vãi... các thánh thích công nghệ cũng nên nhớ tới tình hình tại VN, rước em nó về rồi nó yêu cầu dùng nước cất thì bỏ mẹ thằng nào rinh về ... em chưa hiểu kỹ nên chả muốn ăn quả đắng như cụ mazda đâu.:3dnhiumaygif::3dchoctuc:
Bài viết : http://www.motoring.com.au/news/2015/prestige-and-luxury/bmw/bmw-reveals-water-injection-tech-52247 cho biết nước cung cấp cho Water Injection được hệ thống ngưng tụ hơi ẩm của máy điều hòa nhiệt độ cung cấp bổ sung. Ở VN, khí hậu nóng và ẩm, hơi nước từ máy lạnh cung cấp dư sài.

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
48
Bài viết : http://www.motoring.com.au/news/2015/prestige-and-luxury/bmw/bmw-reveals-water-injection-tech-52247 cho biết nước cung cấp cho Water Injection được hệ thống ngưng tụ hơi ẩm của máy điều hòa nhiệt độ cung cấp bổ sung. Ở VN, khí hậu nóng và ẩm, hơi nước từ máy lạnh cung cấp dư sài.
Cụ ơi, nước đó nó cũng dơ lắm, phun vào buồng đốt không biết lâu này có làm nghẹt đầu phun và dơ buồng đốt không ? ... hơi e ngại chất lượng nước nhể ....

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Em đăng ký mua những 0,7 chiếc mà không biết nó có nể mặt mình bán không bác ? Hai guộng nhà em chỉ giàu đến thế thôi .... hai za buồn cho kiếp làm chủ ở xứ thiên đường quá ....hic hic :3dkhoc::3dkhoc::3dkhoc::3dleluoi:
Bán "nuôn", bác cứ chồng xiền, còn lại để ngân hàng lo... :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
48
Bán "nuôn", bác cứ chồng xiền, còn lại để ngân hàng lo... :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:
Nó lo cho mình trước rồi sau đó nó đưa luôn cái nhà của mình lên sàn giao dịch luôn hả cụ... em luôn nói không với tín dụng cụ ạ, ngồi xe không che được mưa nắng thì cũng được chứ mất luôn cái chỗ che mưa nắng khi nằm thì ... hehe... em chả dám cụ ạ... thank nhiều cái sò lú sân của cụ nhưng em sợ cái món tín dụng ngân hàng như sợ cọp cụ ơi ....tha cho em về đi cụ.... hehe:3dgolf:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Nó lo cho mình trước rồi sau đó nó đưa luôn cái nhà của mình lên sàn giao dịch luôn hả cụ... em luôn nói không với tín dụng cụ ạ, ngồi xe không che được mưa nắng thì cũng được chứ mất luôn cái chỗ che mưa nắng khi nằm thì ... hehe... em chả dám cụ ạ... thank nhiều cái sò lú sân của cụ nhưng em sợ cái món tín dụng ngân hàng như sợ cọp cụ ơi ....tha cho em về đi cụ.... hehe:3dgolf:
Thế chấp trên con xe bác, nhà bác bác cứ ở...hihi...
Nếu nhu cầu cần , thu nhập bác ổn, 30-40% trả góp không tệ bác ạ!

Và em không phải dân ngân hàng, em dân culi ngành mỹ phẩm, hihi...em comment góp dzui thui... :3dnhacnon:

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
48
Thế chấp trên con xe bác, nhà bác bác cứ ở...hihi...
Nếu nhu cầu cần , thu nhập bác ổn, 30-40% trả góp không tệ bác ạ!

Và em không phải dân ngân hàng, em dân culi ngành mỹ phẩm, hihi...em comment góp dzui thui... :3dnhacnon:
Em có bảo cụ làm ngân hàng đâu ... hehe... nhưng em hãi cái món ấy nắm .... em cũng tăm tia lúa kha khá cụ ạ để làm 1 em chân dài trong năm sau theo lệnh của đại ca mặc váy của em nên cũng bậm gan trèo face của os để học hửi nhằm mục tiêu rước v2 ấy mà... cơ mà thấy các cụ ném gạch đá ác quá nên em cũng trẻ trâu góp vài viên để theo phong trào trào phúng cho vui thôi ... có lỗi gì mong các cụ bỏ quá ... hi hi
:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Em có bảo cụ làm ngân hàng đâu ... hehe... nhưng em hãi cái món ấy nắm .... em cũng tăm tia lúa kha khá cụ ạ để làm 1 em chân dài trong năm sau theo lệnh của đại ca mặc váy của em nên cũng bậm gan trèo face của os để học hửi nhằm mục tiêu rước v2 ấy mà... cơ mà thấy các cụ ném gạch đá ác quá nên em cũng trẻ trâu góp vài viên để theo phong trào trào phúng cho vui thôi ... có lỗi gì mong các cụ bỏ quá ... hi hi
:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Đừng hoãn sự sung sướng bác ui... :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Nếu không xúc tầm trung ngay & luôn, nếu thèm xe dòng cao thì 10-30% trả góp thêm cũng hem tệ... :3dquaytay::3dquaytay::3dquaytay: