Hạng C
5/5/16
617
979
93
đơn giản: bác chủ vào gara nào đó cắm máy, test lỗi. nó sẽ báo hết các lỗi lẫn chi tiết từng lỗi.
giải quyết cái vụ máy chạy êm + số hết giật trước, rồi lần lượt ship phụ tùng vê thay thôi...
nhìn bác lấy cái cây tổ bố chống nắp capo sao thấy hình ảnh em Bỉm này te tua quá, thảm quá...kkk

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
xe nhật thì chỉ có chạy hoặc ko chạy, ko hư linh tinh.
:V ghê vậy luôn á. thế bác chỉ em cái CHỨC NĂNG nào mà xe ÂU/Hàn/Mỹ hay hư mà xe NHẬT nó không hư đâu. chỉ so sánh các chức năng cả hai xe đều có nha. chứ 1 con có 1 con không thì làm sao mà so được.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Đi bim mà mua về chỉ thay mấy cái lọc là ngon thì người ta đi xe đức hết :D
Xe nhiều đồ chơi thì hư nhiều chứ sao :D cơ mà bác thớt mua trúng xe nằm bãi lâu năm thì phải sữa thôi. xe nằm một chỗ không chạy thì nó hư còn nặng hơn xe chạy đều đều

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
:V ghê vậy luôn á. thế bác chỉ em cái CHỨC NĂNG nào mà xe ÂU/Hàn/Mỹ hay hư mà xe NHẬT nó không hư đâu. chỉ so sánh các chức năng cả hai xe đều có nha. chứ 1 con có 1 con không thì làm sao mà so được.
Cảm biến xe nhật hầu như cắt bỏ bớt, chỉ truyền vô ecu, ít khi báo lên táp lô như xe đức.
Mấy cái cảm biến đèn đứt, xi nhan đứt, hết nước gạt kính... vớ vẩn thì xe nhựt đâu có có.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
Cảm biến xe nhật hầu như cắt bỏ bớt, chỉ truyền vô ecu, ít khi báo lên táp lô như xe đức.
Mấy cái cảm biến đèn đứt, xi nhan đứt, hết nước gạt kính... vớ vẩn thì xe nhựt đâu có có.
Thì em chỉ đang hỏi xe Đức nó hay hư cái nào mà xe Nhật nó k hư. Bác nói em mấy cái chức năng VỚ VẨN của xe Đức làm gì. Hay xe Nhật nó cũng hư mà đèn k báo nên chủ nhân k biết cứ chạy như chưa từng có thứ gì hư?