Hạng B2
27/1/14
490
3.232
123
Mấy bác cho em hỏi xíu. Tấm hình em sưu tầm được trên website bmwusa em thấy cái màn hình nó chà bá à

Sao màn hình của phiên bản đặt biệt này nhìn nó nhỏ vậy? Tại góc chụp hay là tại phiên bản đặt biệt nó như thế?
Euro auto cắt bớt rồi bác

Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
Phải mà thay màn hình bên ngoài không bị cắt bảo hành chắc ai cũng thích để xe zin màn hình nhỏ. Vì ví dụ cái màn hình 10" 20 chai, nếu tính vào giá xe là phải nhân với thuế má vào, thành ra cái option màn hình 10" có giá lên tới 60 chai :D.

Mấy bác thích màn hình bự có thể order option được mà, đợi lâu hơn chút và đắt hơn rất nhiều so với gắn ở ngoài thôi.

Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
Màu sơn đẹp. Mô men xoắn lớn 270Nm thì tăng tốc mạnh lắm...

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Phiên bản đặc biệt nên cái màn hình cũng đặt biệt bé tí,chả hiểu sao thằng BM Vn nó trùm đến nổi cứ cho cài màn hình bé tẹo đó theo hâu hết các xe BM.
Cứ dòng nào sắp ra phiên bản mới là thấy BM VN ra phiên bản đặc biệt...

Tinh tế cái xe mà cái màn hình mất CMN tinh tế chả nhẽ xe BH đi quất 10 inch bỏ vô
Đồng ý với các bác. Em đang định tuyển một em BMW về đội của mình nhưng nhìn cái màn hình là em chạy mất lái luôn.

• Like
Reactions: han tinh
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Đồng ý với các bác. Em đang định tuyển một em BMW về đội của mình nhưng nhìn cái màn hình là em chạy mất lái luôn.
Lên NBT màn hình to full iDrive luôn bác...

Hạng B2
7/11/11
481
503
93
61
Phải mà thay màn hình bên ngoài không bị cắt bảo hành chắc ai cũng thích để xe zin màn hình nhỏ. Vì ví dụ cái màn hình 10" 20 chai, nếu tính vào giá xe là phải nhân với thuế má vào, thành ra cái option màn hình 10" có giá lên tới 60 chai :D.

Mấy bác thích màn hình bự có thể order option được mà, đợi lâu hơn chút và đắt hơn rất nhiều so với gắn ở ngoài thôi.
Sao thay màn hình lại cắt bảo hành nhỉ, đó giờ e chưa chạy Bỉm nên chưa biết vụ này. Chẳng lẽ xe tèo hộp số cũng là do lỗi gắn màn hình.?

Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
Sao thay màn hình lại cắt bảo hành nhỉ, đó giờ e chưa chạy Bỉm nên chưa biết vụ này. Chẳng lẽ xe tèo hộp số cũng là do lỗi gắn màn hình.?
Gỡ nguyên dàn tableu, động chạm đến điện thì hãng có quyền từ chối bảo hành dàn điện. Mà đâu phải chỉ bim mới có chuyện đó, mấy hãng khác cũng toàn thế mà bác :D.
Xe tèo hộp số lỡ đâu hãng đổ thừa do ecu chập mạch, mà ecu xài điện nên biết đâu là do mình thay head unit làm dàn điện không ổn định làm tèo ECU (em chém chơi thôi đừng tin) :D.