Tập Lái
12/8/16
47
17
8
Theo em bác nào đã thích Bim thì sẽ không đi xe khác. Còn bác nào thích hãng khác thì cũng k muốn đi Bim. Các bác nên đi theo sở thích của mình vì là xe các bác đi. Nên để có kết luận cho mình. Các bác cứ lái thử các dòng xe rồi cưới em nào thích nhất nhé.

Hạng B2
7/11/11
481
503
93
61
Gỡ nguyên dàn tableu, động chạm đến điện thì hãng có quyền từ chối bảo hành dàn điện. Mà đâu phải chỉ bim mới có chuyện đó, mấy hãng khác cũng toàn thế mà bác :D.
Xe tèo hộp số lỡ đâu hãng đổ thừa do ecu chập mạch, mà ecu xài điện nên biết đâu là do mình thay head unit làm dàn điện không ổn định làm tèo ECU (em chém chơi thôi đừng tin) :D.
E chạy Altis lúc mới mua cũng gắn màn hình bên ngoài, bữa kính cửa sổ bị tèo cái chỉnh điện lên xuống vẫn đi bảo hành bình thường, cũng không nghe hãng nói năng gì.

Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
E chạy Altis lúc mới mua cũng gắn màn hình bên ngoài, bữa kính cửa sổ bị tèo cái chỉnh điện lên xuống vẫn đi bảo hành bình thường, cũng không nghe hãng nói năng gì.
Em bảo hãng có quyền từ chối bảo hành mà :D. Bác được bảo hành thì là do hãng dễ tính đấy thôi :D.

• Like
Reactions: quangduy1611
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Hehe, X3 giảm thì GLC cũng giảm thôi, thằng giá thấp hơn luôn nắm đằng chuôi mà.
Giá công bố không rẻ,nhưng giá discount lại rất rẻ. Mua BM tha hồ trả giá nha bác. Riêng Mer với Audi giờ chảnh lắm. Trả giá rất khó...

• Like
Reactions: dangbach356
Hạng D
29/3/16
1.997
2.642
113
46
Giá công bố không rẻ,nhưng giá discount lại rất rẻ. Mua BM tha hồ trả giá nha bác. Riêng Mer với Audi giờ chảnh lắm. Trả giá rất khó...
Vậy 2.4 tỏi trả xuống 2 tỏi cũng được hả bác?