Hạng B2
28/4/06
328
0
0
RE: BMW X5 2007 mới đây

Con này hình như cuối năm nay mới bán ra tại Mỹ.

TVS
Hạng B2
21/7/05
215
2
18
42
HCMC

con này trông nó cứ đẹp đẹp thế nào ý các bác nhờ!

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

Con này có đôi mắt giống 335 coupe nhỉ. Hình như sang đầu năm sau mới bán ra thị trường

Trích đoạn: Ruby_Nguyen

quá đẹp bác Linh à,đúng là Hậu Sinh KHả Úy,BMW đời 2006 màu đỏ mà bài trước mình đã post đã đẹp rồi thì chiếc này còn đẹp hơn nữa,nhìn đầy đặn và mạnh mẽ hơn,tâm phục khẩu phục BMW luôn,động lực cũng mạnh mẽ nữa. Nếu chiếc này mà ở Viêt ta tầm 5 hay 6 chục ngàn thì nói gì nữa,qua đã luôn nhưng tiếc là Việt Nam là đất nước nghèo trên thế giới nhưng giá xe lại thuộc tầm đắt nhất thế giới,so sánh gần với Thailand thì GDP Việt chỉ bằng 1/6 Thailand nhưng giá xa lại đắt gấp 2,5 đến 3 lần.Càng nhìn những kiểu xe mới đẹp thì lại càng cảm thấy buồn cho những ai yêu xe và mong muốn sở hữu 1 chiếc xe sang trọng ở Việt Nam ta,mặc dù họ hoàn toàn có thể sở hữu nó với mức giá tại ngay nước sản xuất,nhưng với giá xe tại Việt Nam hiện nay thì thật là khó khăn quá,họ phải trả với mức giá hơn gấp 3 lần. "Bảo hộ công nghiệp ô tô Việt Nam" _thật quá đáng! Hi vọng rằng khi gia nhập WTO thì người tiêu dùng Việt Nam sẽ được hưởng sự công bằng mà đáng ra họ xứng đáng được hưởng từ rất lâu rồi...OH MY GOD !!!

rất đồng tình và ủng hộ bác ruby, nếu bác ra tranh cử thì em vote cho bác một phiếu.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

nói chuyện xe thôi đừng kể lể chuyện chính trị ra đây ông ban Ruby ah! tui và các anh em cũng có nỗi buồn như bác thôi...muốn khóc quá mà không khóc được..:(:(:(
Linh ơi! con X5 màu trắng lazang cũng giống như thê này bác nhỉ...nhìn ngoài đẹp lắm mê ly con gà ri- lắp vào em Camry chạy rì rì....

Hạng C
22/4/04
749
247
43

Xe này đã bán trên thị trường đâu nhỉ. Tôi tìm trên MBW US không thấy.
Các bác nào lo lắng về AT thì đi xe này không phải suy nghĩ vì động cơ cực khỏe, chạy theo kiểu Sport như xe thể thao hai cửa. Mỗi tội hơi tốn xăng hơn thông thường.
Lại là xe 7 chỗ nên chắc sẽ chạy ở VN nhiều.

Hạng B2
29/3/05
108
0
16

@ Bác Bóp nát quả cam, xe này chưa bán Bác à, Bác vào mục future vehicles sẽ thấy em nó.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: tranquoctoan

Xe này đã bán trên thị trường đâu nhỉ. Tôi tìm trên MBW US không thấy.
Các bác nào lo lắng về AT thì đi xe này không phải suy nghĩ vì động cơ cực khỏe, chạy theo kiểu Sport như xe thể thao hai cửa. Mỗi tội hơi tốn xăng hơn thông thường.
Lại là xe 7 chỗ nên chắc sẽ chạy ở VN nhiều.
em nó chỉ có 5chỗ thôi bác ah!