sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây
RE: BMW X5 2007 mới đây

Trích đoạn: vutung_com

Trích đoạn: tranquoctoan

Xe này đã bán trên thị trường đâu nhỉ. Tôi tìm trên MBW US không thấy.
Các bác nào lo lắng về AT thì đi xe này không phải suy nghĩ vì động cơ cực khỏe, chạy theo kiểu Sport như xe thể thao hai cửa. Mỗi tội hơi tốn xăng hơn thông thường.
Lại là xe 7 chỗ nên chắc sẽ chạy ở VN nhiều.
em nó chỉ có 5chỗ thôi bác ah!
check lại đi cậu, X5 fiên bản mới năm nay là 7 chỗ (option) chính vì vậy mà nó được kéo dài thêm 7 inch đó. Còn cậu bảo bán con này ở VN ko ai mua, thì nên nghĩ lại. Chắc chỉ mình cậu ko mua vì theo mình biết, thấy thì ở ngay tại HN, Lexus LX, GX,RX hay BMW X3,X5, hay Mer ML hay Volvo XC90 hay các dòng 4x4 SUV khác đều số tự động hết. 4x4 mà bác muốn MT thì chắc chỉ còn jeep.[>:] và một vài loại khác

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Trích đoạn: sid

check lại đi cậu, X5 fiên bản mới năm nay là 7 chỗ (option) chính vì vậy mà nó được kéo dài thêm 7 inch đó. Còn cậu bảo bán con này ở VN ko ai mua, thì nên nghĩ lại. Chắc chỉ mình cậu ko mua vì theo mình biết, thấy thì ở ngay tại HN, Lexus LX, GX,RX hay BMW X3,X5, hay Mer ML hay Volvo XC90 hay các dòng 4x4 SUV khác đều số tự động hết. 4x4 mà bác muốn MT thì chắc chỉ còn jeep.[>:] và một vài loại khác

Bác thông cảm, tại hồi em tập lái xe là em thực hành trên cái xe lada do liên xô mang sang. Thời đó nhất Volga nhì Lada, nên trong cái sự nhận thức của em cái gì mà giống cái con xe đó cũng là nhất. Từ đó đến nay chưa có điều kiện chạy xe nào cả, nhất là các xe sang trọng và quý phái. nên khi thấy cái cần số không giống cái cần số ngày trước em cầm thì em phát biểu thế:D:D:D:D

Hạng B2
29/3/05
108
0
16

Cần số của em nó hơi lạ vì chuyển số hoàn toàn bằng điện, nên trông nhỏ gọn hơn. Các bác xem trong trang web của bm sẽ thấy nó giải thích rõ hơn.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: hoatran

Trích đoạn: sid

Bác thông cảm, tại hồi em tập lái xe là em thực hành trên cái xe lada do liên xô mang sang. Thời đó nhất Volga nhì Lada, nên trong cái sự nhận thức của em cái gì mà giống cái con xe đó cũng là nhất. Từ đó đến nay chưa có điều kiện chạy xe nào cả, nhất là các xe sang trọng và quý phái. nên khi thấy cái cần số không giống cái cần số ngày trước em cầm thì em phát biểu thế:D:D:D:D
bác ấy trách móc anh em mình rồi bác Hoatran ah...:(:(:(

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG

Trích đoạn: hoatran

Xe này về VN có bán rẻ cũng chẳng ai mua......vì xài số tự động:D:D

Còn thêm cái chuyện hay .... hỏng vặt nữa chứ bác ;):D:D.

X5 2007 cải tiến không nhiều nhưng nhìn cứng cáp hơn hẳn model cũ, nội thất đẹp hơn, quả mâm đẹp thật, giống Murcielago. Chiếc này là chiếc BMW đầu tiên có nhiều hơn 5 chỗ ngồi, format là 5+2 thôi, hai ghế sau như thế này thì làm sao mà ngồi được. Đây là đối thủ chính của Q7.

Thêm một hình nữa cho nhìn rõ cần số:

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

Trông thì đẹp nhưng ko phù hợp với giao thông VN nhất là Hà Nội và TP HCM, so sánh như vậy có nghĩa là nó cũng ko bằng Matiz:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

con này em thấy quả đèn trước là nghịch mắt nhất.đèn sau thì đi lùi so với thời đại thì phải.xài nhựa mờ[8|]

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Post lại cái cần số nè ... sao em link từ ảnh gốc qua lần trước cứ báo lỗi không à

BMW X5 2007 mới đây