Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Khổ toyota thật, ăn bao năm rồi giờ bỏ chút tiền làm quảng cáo mà 10 ông hết 9 ông mắng mỏ. Em không chê mắng nha, cho phép em cười nhẹ mỉm chi rồi đi ra thôi ạ. Em đợi xe điện của Vinfast, con xe máy điện tiết kiệm cho em nhiều chi phí quá nên giờ em sẽ ủng hộ xe điện.
Xe máy điện vin chạy ổn ko pác. Tính mua 1 cái chở con đi học với vợ đi chợ. Em xài xe điện china được 3 năm bắt đầu chập mạch, đã vậy mỗi năm phải thay ắc quy 1 lần. Tất nhiên ko thể mang xe tàu ra so sánh. Nhưng pác dùng rồi cho ít ý kiến. Chạy cảm giác đầm chắc như xe honda ko pác

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Xe máy điện vin chạy ổn ko pác. Tính mua 1 cái chở con đi học với vợ đi chợ. Em xài xe điện china được 3 năm bắt đầu chập mạch, đã vậy mỗi năm phải thay ắc quy 1 lần. Tất nhiên ko thể mang xe tàu ra so sánh. Nhưng pác dùng rồi cho ít ý kiến. Chạy cảm giác đầm chắc như xe honda ko pác
Nếu xe tốt thì chỉ sợ phần điện thôi. Nên xét về giá thì xe vin đắt ở phiên bản dùng pin lithium nhưng về tuổi thọ thì ổn và bền ở ắc quy chì. Mà xe máy điện ở VN e nghĩ là vin làm chơi cho vui thôi chứ về phần sạc là phần nãn nhất. Ô tô điện Chạy 2 300km tấp vào trạm nghỉ ngơi 20p là sạc đủ để đi thêm 2 300km nữa .xe máy điện thì hơi nãn.

Hạng C
12/5/08
830
5.861
93
Screenshot_20210312-171002_Samsung Internet.jpg

Qua đây mới thấy đội ngũ truyền thông Marketting của Ford hơi kém cõi, các tính năng của này TSS Ford Ranger Wildtrak, Everest Titanium, Explorer đã được trang bị từ năm 2017-2018, tuy thiếu đèn pha thích ứng nhưng lại có tính năng vô cùng quan trọng mà TSS chưa có: hệ thống phanh khẩn cấp tự động, nhưng Ford chẳng QC, truyền thông gì cả, trang bị toàn những công nghệ tiên tiến nhất như động cơ Bi-turbo, hộp số AT 10 cấp, hệ thống hỗ trợ đỗ xe tự động, đầy đủ hệ thống an toàn chủ động.... vv...., nhưng nhắc đến Ford khách hàng toàn nhớ tới lỗi thấm dầu :D :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
View attachment 2435934
Qua đây mới thấy đội ngũ truyền thông của Ford hơi kém cõi, các tính năng của TSS Ford Ranger Wildtrak đã được trang bị từ năm 2017-2018, tuy thiếu đèn pha thích ứng nhưng lại có tính năng vô cùng quan trọng mà TSS chưa có: hệ thống phanh khẩn cấp tự động, nhưng Ford chẳng QC, truyền thông gì cả, trang bị toàn những công nghệ tiên tiến nhất như động cơ Bi-turbo, hộp số AT 10 cấp, hệ thống đỗ xe tự động, ...., nhưng nhắc đến Ford khách hàng toàn nhớ tới lỗi thấm dầu :D :D
Người ta dùng gần chục năm r h nó quảng cáo như lần đầu trên thế giới.

Hạng B2
24/8/20
185
259
63
35
Công nghệ ăn tiền nhất của toy là: " méo có gì để hư ". Còn dăm ba cái vớ vẩn ai cũng có lên bài tiên phong làm gì :D

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
2/9/19
296
204
43
49
Phải mời bác dmqtrieu ở VNexpress vào là OS sống động với Toyota ngay . Thân !
Bác này nói đúng, toy mời bác dmqtrieu thì dù toy ở đâu cũng sẽ nổi như cồn. Toy bền, toy lành, toy ít mất giá, toy có giá trị cốt lõi. .. phải ko các bác ?!

• Like
Reactions: TamQuy and Osin
Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Khổ toyota thật, ăn bao năm rồi giờ bỏ chút tiền làm quảng cáo mà 10 ông hết 9 ông mắng mỏ. Em không chê mắng nha, cho phép em cười nhẹ mỉm chi rồi đi ra thôi ạ. Em đợi xe điện của Vinfast, con xe máy điện tiết kiệm cho em nhiều chi phí quá nên giờ em sẽ ủng hộ xe điện.
Mình không mắng nha bác, mà chỉ comment theo thống kê QC của Toyota là “ Ế đâu ta quảng cáo ở đó” :D

• Like
Reactions: TamQuy
Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Vì người mua toy 1 là đang cắm đầu chạy dịch vụ rồi hoặc là bận đi bàn chuyện kinh doanh(toàn doanh nhân mà). Nên là chỉ còn anti vào chê thôi :p, chả ai khen đâu :D

• Like
Reactions: Osin