Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
AC_Milan nói:
T.ran nói:
Sáng nay em và kvl, nexus quần nát Đà Nẵng, ôi chán tất cả các garager, họ nghỉ Tết sớm mà ko thiết tha làm việc... Xứ sở gì toàn lo ham chơi hơn ham làm, chán !

Kvl đang gần Thanh Hoá, tạm ok.

Nexus đi sau, có lẽ sẽ dừng ở Hà Tĩnh dưỡng máy.

@binhcar: ôi giờ mới nhận ra...chiến hữu:D

Tình trạng thuơng tích của G Class được An Du báo thế bác T.ran?

Theo em biết,

Heo dầu của G đã quá tuổi, vì heo cơ nên gân cốt đã già, làm việc quá sức sẽ bị lịm !

Béc dầu cũng bẩn, dẫn đến heo bẩn theo, bám cặn và dầu bẩn dày vón cả cục...Nexus có ghi hình lại .

Kvl báo em là G chỉ đi about 400km là phải ngủ, không thì máy sẽ lịm dần và mất ga!

Lo là kvl đi trước, Nexus đi sau, do 2 vi trí bắt đầu chia ra !

Hạng D
27/12/10
1.033
5.097
113
Thân chào toàn Anh Chị em OS và đặt biệt là các Bác Trong SOS
Trước tiên em xin chân thành cảm ơn Bác hasonata,,HieuLe309, Bac Minh, Bác CD5-2000 Bác nisibili, Bác DUYPS1500 S.O.S ĐÀ NẴNG… đã tận tình giúp đỡ em trong lúc hoàn cảnh khó khăn. Bác DUYPS1500 S.O.S ĐÀ NẴNG đã dắt tới gara để gắn tấm mê ca vào kính sau đã bị bể, sau khi gara sửa chữa xong em lại tiếp tục hành trình,hiện tại em đang ngủ lại Huế dự kiến ngày mai sẽ về tới Hà Nội.
Trong hoàn cảnh khó khăn,được các Bác giúp đỡ là một nguồn động viên tinh thần cho em. Em ko biết nói gì hơn,một lần nữa xin chân thành cảm ơn các Bác.
Nhân dịp năm mới em xin chúc các Bác trong OS sức khỏe,hạnh phúc, thành đạt .

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
27.165
113
53
tienkim nói:
Trước tiên em xin chân thành cảm ơn Bác hasonata,,HieuLe309, Bac Minh, Bác CD5-2000 Bác nisibili, Bác DUYPS1500 S.O.S ĐÀ NẴNG… đã tận tình giúp đỡ em trong lúc hoàn cảnh khó khăn. Bác DUYPS1500 S.O.S ĐÀ NẴNG đã dắt tới gara để gắn tấm mê ca vào kính sau đã bị bể, sau khi gara sửa chữa xong em lại tiếp tục hành trình,hiện tại em đang ngủ lại Huế dự kiến ngày mai sẽ về tới Hà Nội.
Trong hoàn cảnh khó khăn,được các Bác giúp đỡ là một nguồn động viên tinh thần cho em. Em ko biết nói gì hơn,một lần nữa xin chân thành cảm ơn các Bác.

Chúc mừng bác vừa trải qua một tình huống giao thông đầy kịch tích :D

Một lần nữa xin cám ơn SOS!!!

Hạng B2
21/1/13
249
20
18
HCM
Sáng nay vừa đi 1 vòng Bình dương, long khánh rồi vòng qua vũng tàu về lại Sài gòn. Quốc lộ 1 và QL 51 hôm nay xxx đứng nhiều quá, từ ngã 3 vũng tàu đến dầu giây chạy chậm hơn xe đạp. Nếu tình hình này kéo dài thì mùng 3 đi nha trang chắc phải đi đường Vũng tàu - Hồ cốc - Phan thiết - nha trang ( xa chút nhưng khỏe ). Kẹt xe mà gặp mấy ông tốc hành chạ "sợ" quá, thiệt hại là một kính chiếu hậu của vợ 2 bị rụng... buồn quá.

Hạng D
9/5/09
3.411
16.185
113
Mồng 1 tết em đề pa vô lại Nha Trang từ Đà Nẵng. Trên đường đi có chỗ nào cảnh đẹp hoang sơ để dừng trải thảm cả gia đình ngồi ăn k mấy bác? Cứ em lười ăn hàng dịp tết lắm. Dở kinh!

Ah ngoài ra từ Nha Trang lên Đà Lạt bao lau ah? Theo đường đèo Vĩnh Khánh. Đường tốt k ah? Xe em hạ gầm nên hỏi trước cho chắc ăn ah.

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
tienkim nói:

Vui vẻ lên nhé bác.
Chúc mừng bác đã vượt qua hoàn cảnh khó khăn.
Chúc bác lái xe an toàn.

Hạng B2
30/9/08
110
6
18
Em sáng ngày mùng 2 tết khởi hành đi Phú Yên. Mong các bác đã đi qua chặng này cập nhật tình hình đường xá giúp em với. Trân trọng cảm ơn các bác.
Nhân dịp năm mới, chúc toàn thể thành viên OS một năm mới an khang, thịnh vượng.

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43
tienkim nói:
chúc bác lên đường bình an nhé

Hạng D
14/12/12
1.410
647
113
Dĩ An - Bình Dương
Chào Bác Chủ
Cám ơn Bác chủ nhiều.
Bác chủ cho em hỏi - Đóng topic sớm thế? Bác chủ có mở lại Topic cho anh em trở lại Sài Gòn chuẩn bị " đi cày" cho năm 2013 không nhỉ?
Em và cả nhà về quê an toàn rồi - Em mồng 5 tết lại hành quân về Quảng Ngãi - xuất phát từ Vinh, Nghệ An - em đi QL 1A. Sau đó em lại từ Quảng Ngãi đi vào theo đường tây Nguyên qua DLak - Buônme... xuống Bình Dương.
Bác cho em xin thông tin đường xá và địa điểm du xuân ( Tây Nguyên thôi). Các Bác nào biết cho em thông tin với nhé - Lần đầu nhà em du xuân theo lộ trình này
Mong Bác chủ đừng " close" topic này - Mong nhận đc thông tin từ nhiều Bác khác
Em cám ơn