Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Ài dà, mấy bác đốt nhà em với nhà bác iuxehoi hay sao dza? em với bác ấy có gì đâu muh mỹ nhân với ko mỹ nhân ở đây chứ
...
Chẳng qua là vì bác ý qua cái hạn deadline thì em đành cầm cái hộp tì tay làm chiến lợi phẩm thôi mà

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Hào kiệt ngàn năm, dang lừng bốn bể
Chinh chiến 1 năm, tậu được hộp tì tay
Niềm tin trao trọn sư huynh đệ
Ai dè đến chậm, mất ngàn thu (huhuhu :()

Ngậm 1 nỗi căm hờn trong chiếc xế
Ta ngồi thừ tìm cách lấy lại đô ($)
Niềm tin ấy ngày càng sôi sục
Quyết lấy lại đô ($) với hộp Rùa (Turle Wax)
(xin thề, xin thề
)

@ bác Nhóc: em họp đột xuất, có nt cho bác báo rõ ràng mà, đâu phải "em cứ hẹn chiều nay, rồi lại ko thấy em". Bác ra deadline trong cái tuần em bận bịu quá, em đã là nạn nhân, bây giờ bị thành tội nhân nữa, oan này thấu trời xanh.

@ bác khactrung, bác Rồng, bác Jungle: cảm ơn các bác đã chia sẻ, em ức 1 cái là ko phải em "lấy hộp tì tay cho..." mà thực tế là người khác đem cho mà em phải đi đòi
, ối zời ơi, khổ quớ. Thà là ải mỹ nhân em còn ráng leo qua, đằng này là Ấn Độ nhân các bác ạ
, nên em lưỡng lự có nên leo hay ko ?

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
yeuxehoi nói:
Hào kiệt ngàn năm, dang lừng bốn bể
Chinh chiến 1 năm, tậu được hộp tì tay
Niềm tin trao trọn sư huynh đệ
Ai dè đến chậm, mất ngàn thu (huhuhu :()

Ngậm 1 nỗi căm hờn trong chiếc xế
Ta ngồi thừ tìm cách lấy lại đô ($)
Niềm tin ấy ngày càng sôi sục
Quyết lấy lại đô ($) với hộp Rùa (Turle Wax)
(xin thề, xin thề
)

@ bác Nhóc: em họp đột xuất, có nt cho bác báo rõ ràng mà, đâu phải "em cứ hẹn chiều nay, rồi lại ko thấy em". Bác ra deadline trong cái tuần em bận bịu quá, em đã là nạn nhân, bây giờ bị thành tội nhân nữa, oan này thấu trời xanh.

@ bác khactrung, bác Rồng, bác Jungle: cảm ơn các bác đã chia sẻ, em ức 1 cái là ko phải em "lấy hộp tì tay cho..." mà thực tế là người khác đem cho mà em phải đi đòi
, ối zời ơi, khổ quớ. Thà là ải mỹ nhân em còn ráng leo qua, đằng này là Ấn Độ nhân các bác ạ
, nên em lưỡng lự có nên leo hay ko ?

Haha, Ấn độ thì đã sao nào?! Anh jungle thấy trong phim Ấn độ con gái đẹp bá cháy bù chét luôn mà
YXH cứ tiếp tục theo đuổi sự nghiệp của mình đê, anh hùng thì phải có...máu dê dê... một chút thì mới gọi là anh hùng, với lại muốn làm ăn khá giã thì phải có nhiều bóng hồng đứng bên cạnh càng tốt

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/4/10
14
0
0
Mấy bác cứ dây vào em này thì có ngày mang thẹo đấy.....em là em nói thật :confused:.

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
@jungle: bác ơi, bác đừng đem nguyên cây xăng châm lửa đốt nhà bác ơi :confused:.
Có mỗi 1 cái hộp tì tay thôi mà các bác quăng lựu đạn khiếp quá hic hic...

Tập Lái
7/4/10
14
0
0
Dưng mà nghe nói là nhóc quậy có còn nhà nữa đâu mà sợ cháy nhỉ....chiến đê....;)

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
@dragon: bác phun xăng đê, em dội ngược về Trần Huy Liệu à, lúc ý xem nhà bác nào la làng nhá :D