Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
tụi nó tranh thủ về để chạy thuế cho kịp ấy mà,mấy bác chưa đủ xiền mua xe khủng cứ yên tâm,các sr đợt này đánh về nhiều xe trong kho lắm,ôm chờ khách

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
Ecorio_tt nói:
Quá tuyệt vời
tuyệt lắm ko? :D mua ko bán cho giá ưu đãi nè.
all: em Arnage_R này phiên bản kỉ niệm đặc biệt. cả thế giới có 40 chiếc. ai có nhu cầu thì pm em nhé, vẫn còn 1 Mulsanne với 1 Rolls Royce nữa đang về.
Aston Martin: Arnage chưa đủ để cạnh tranh RR với MM đâu bác. mà hiện nay đang ôm xe về trước khi tăng thuế thôi. mà giá sau khi tăng thuế vẫn sẽ cao lên nhiều nhé. nên ai muốn mua thì mua trước đi

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/4/11
234
0
0
mec_gl450 nói:
Ecorio_tt nói:
Quá tuyệt vời
all: em Arnage_R này phiên bản kỉ niệm đặc biệt. cả thế giới có 40 chiếc. ai có nhu cầu thì pm em nhé, vẫn còn 1 Mulsanne với 1 Rolls Royce nữa đang về.
Aston Martin: Arnage chưa đủ để cạnh tranh RR với MM đâu bác. mà hiện nay đang ôm xe về trước khi tăng thuế thôi. mà giá sau khi tăng thuế vẫn sẽ cao lên nhiều nhé. nên ai muốn mua thì mua trước đi

"Tuyệt" không đồng nghĩa với "mua". Bác đi Mẽo lâu quá quên hết tiếng Việt rùi. ^^ Vã lại giờ đi em mới đủ tiền mua biển nghèo. khi nào gắp 3 lần số tiền em có em vào mấy showroom SG mua.

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
mec_gl450 nói:
Ecorio_tt nói:
Quá tuyệt vời
vậy à,nhưng em thấy con Arnage đắt lắm,bên kia bán giá gốc hình như lên đến >380k $.Mà giá như vậy theo em ko thua kém gì Phântôm hay 62S.Mà bác buôn xe hay sao mà em thấy trong chữ kĩ ngày trc của bác như là bác đang quảng cáo cho sr vậy,bác comment lại cũng thấy bác bảo có xe bán?thêm nữa,cho em hý hoáy tí,trong dòng SUV em cũng thích nhất là GL-CLass giống bác,vậy sao bác ko đặt tên là GL550,hay tại luk bác đăng kí chưa có GL550 ạ :D

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
Cảm ơn bác đã góp ý, em thấy bác nói hoàn toàn đúng ;)

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
AM: hồi e lập nick đi 450, rồi đi 550. hiện nay vẫn có cả 2. 4rum ko cho đổi nik :D mà có cho thì chak e đổi liên tục nên thôi ko đổi. hehe. mà signature trước là xe nhà hết bác ơi. ko fai xe bán.
Ecorio: HIT là sư phụ BMW của em. lol. ko fai 1 ng đâu bác.
còn share thông tin về các xe đang về thì trên diễn đàn có đầy. ai có thì share, thế thôi. còn em ít tuổi thật. Nhưng đánh giá qua đây làm j. gặp rồi biết. nhỉ.
HIT: a thôi đê nhá :)) 2 ngày nữa em lấy biển cho 7s đấy :)) đua ko?
messi: wth?
Bụt: ai đây nhỉ? hjx a Duy à??? đúng rồi chiếc này là 1of40 Concours đấy anh.