Hạng D
23/3/10
1.251
1.156
143
Thưa các bác, tính đến nay là đã hơn 1 tuần em không rít 1 hơi thuốc là nào nữa, em đã 5 lần 7 lượt có ý định cai thuốc và đã hơn 1 lần bỏ được thuốc lá được hơn 1 năm, nhưng cũng vì quyết tâm chưa cao nên hút lại
.

Nay em mở thớt này để hàng ngày vào xóm thấy thớt này em tự răn mình và em có thêm ý chí, thêm nguồn động lực để cai hẳn. Thêm nữa em thấy xóm mình đa số các bác giai đều hút thuốc nên em muốn rủ rê các bác cùng bỏ thuốc luôn chứ để mỗi lần đi café đi off mà ngồi kế bên các bác cứ phì phà làm cho em them tội em :D.

Sau 1 tuần bỏ thuốc em thấy mình tự tin hẳn ra kekeke
, sáng dậy cũng khỏe hơn không có đắng cổ họng, uống thêm được vài chai nữa so với lúc trước
vì nhậu mà hút thuốc thì mau xỉn mà khi nhậu hút thuốc thấy ngon hơn mới ác chứ
, quần áo người ngợm không có hôi mùi thuốc là nữa… Lý do để bỏ thuốc thì có cả ngàn lý do điều quan trọng là có vượt lên chính mình hay không mà thôi phải không các bác? Có bác nào tính mở thớt như em không hay là ké trong thớt này luôn? Nào các bác vô điểm danh cái coai.

Hạng B2
26/11/10
263
14
18
lâm đồng
Em đã từng nghĩ,và thử như bác nhiều lần rồi nhưng chưa một lần thành công ,lần gần đây là em ngừng hút 2 tháng
,có lẽ do công việc và ý chí chưa cho phép .Nhưng em cũng xin chúc bác thành công.

Hạng D
23/3/10
1.251
1.156
143
Cám ơn các bác.
@Vantrung: thế bác lại tiếp tục phì phà khi cafe cùng em à?

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38
Em ủng hộ bác, bác cố gắng lên nhé. Mọi việc đều có thể làm được, quan trọng là bác có muốn làm hay không?

Hạng C
7/9/11
836
67
28
44
Oh Yeah, cố lên Bác em sẽ đồng hành vơi Bác ! Em cai lần này là lần thứ 2 rồi: tổng cộng 7 tháng 28 ngày kể từ ngày con gái e ra đời. (rất nghiêm túc ợ)
Ngoài ra e mới 8 tối nay mới hay bác QUYVIP nhà mình cũng thở = khói hơi lâu nhưng nay cũng bỏ rồi ah. STOP FOR GOOD!
Cố lên bác nhá!