4/9/19
37
19
0
40
Xe em xe máy diesel, bị báo là hệ thống xả không tốt nên phải về xử lý lại, và em mang vô hãng thì Bác biết báo cái giá xử lý hệ thống xả rồi đó. xe em 2015, không "bỏ" thị "rụng răng" với họ, xe máy xăng em nghĩ các Bác không bỏ thì còn chịu khó họ test tua máy "gào" mức tối đa tầm vài phút là ok cho qua, còn máy diesel thì khó mà qua được vì cái lỗi hệ thống xử lý khói không đạt.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Bỏ cho lành, em thấy xe trước em nó hành ra bã luôn, nó đạp ga nghe tiếng máy thấy thương luôn sau đó đén phần thử thước lái và khung gầm + dàn phuộc nhún nó quậy tháy kinh luôn, còn xe em thì nhẹ nhàng đạp ga cho có thử khung gầm lấy lệ.
Xã hội nó như vậy rồi thôi kệ bỏ vài trăm còn hơn nó hành và phá xe còn tốn nhiều hơn nữa. Hic hic

Hạng D
13/1/11
2.425
31.997
113
Cái gọi là Đk thật ra nó chỉ là cái thủ tục
Xe đk với không đk chả khác gì nhau về độ an toàn
kg phải đk rồi thì sẽ an toàn hơn là kg đk
CHo nên làm cách nào cho nhanh gọn thì mình làm thôi

• Like
Reactions: ngdung and pdtkame
Hạng B2
24/6/17
142
293
73
Mình thấy bác này nói đúng nè. Có cái xe nào đi đăng kiểm mà k được lưu thông không? Toàn tốn tiền, tốn thời gian nhảm nhí, cuối cùng cứ tai nạn là hư phanh, hỏng chân ga. Vậy thì lập ra cái đăng kiểm làm gì, sao lúc tai nạn điều tra ra k bắt tụi đăng kiểm chịu trách nhiệm liên đới?

Cái gọi là Đk thật ra nó chỉ là cái thủ tục
Xe đk với không đk chả khác gì nhau về độ an toàn
kg phải đk rồi thì sẽ an toàn hơn là kg đk
CHo nên làm cách nào cho nhanh gọn thì mình làm thôi

Hạng F
29/10/14
8.523
11.192
113
Xe em xe máy diesel, bị báo là hệ thống xả không tốt nên phải về xử lý lại, và em mang vô hãng thì Bác biết báo cái giá xử lý hệ thống xả rồi đó. xe em 2015, không "bỏ" thị "rụng răng" với họ, xe máy xăng em nghĩ các Bác không bỏ thì còn chịu khó họ test tua máy "gào" mức tối đa tầm vài phút là ok cho qua, còn máy diesel thì khó mà qua được vì cái lỗi hệ thống xử lý khói không đạt.
Xe máy dầu ko bỏ bảo đảm xe mẹt cũng tạch. Nó nhấp ga cà dựt mấy phát cho dầu xuống. Sau đó là cái ào. Bảo đảm xe máy dầu nào khói cũng đen thui.
Tóm lại cái xh nó thế rồi. Làm khác người chả được gì đâu chỉ thiệt thân thôi. Một cánh én nhỏ ko thể làm nên mua xuân được