Tập Lái
2/9/13
27
10
3
các bác share cho em quán lẩu bò với nướng nào ngon mà có chỗ để xe với ạ, tks

Tập Lái
13/1/21
33
27
18
45
Đà lạt se lạnh ăn gì cũng ngon, 30/4 này chắc như ông vỡ tổ.

Hạng B2
17/2/16
208
316
63
Đà lạt se lạnh ăn gì cũng ngon, 30/4 này chắc như ông vỡ tổ.
Đúng vại, thời tiết mát mẻ, nhanh đói nên ăn gì cũng ngon, còn trời nóng như đổ lửa, mồ hôi mẹ mồ hôi con nhễ nhại thì sơn hào hảo vị trước mắt cũng ngán. Em qua Hàn cuốc ăn gì cũng thấy ngon, mỗi kim chi bỏ vô nước lã hầm xương bò cũng húp lấy húp để, về đây dâng tậng miệng còn chửi =]]]

Nói chung giờ tranh thủ đi được Dallas bữa nào hay bữa đó, vài năm nữa có khi hết ... cmn lạnh, em có thấy vài chỗ bắt máy lạnh luôn rồi o_O

Hạng B2
25/5/10
141
14
18
Gò Vấp TP.HCM
Đúng vại, thời tiết mát mẻ, nhanh đói nên ăn gì cũng ngon, còn trời nóng như đổ lửa, mồ hôi mẹ mồ hôi con nhễ nhại thì sơn hào hảo vị trước mắt cũng ngán. Em qua Hàn cuốc ăn gì cũng thấy ngon, mỗi kim chi bỏ vô nước lã hầm xương bò cũng húp lấy húp để, về đây dâng tậng miệng còn chửi =]]]

Nói chung giờ tranh thủ đi được Dallas bữa nào hay bữa đó, vài năm nữa có khi hết ... cmn lạnh, em có thấy vài chỗ bắt máy lạnh luôn rồi o_O
trong 3 tuần trước mình đi và quán cafe horizon ngay đèo Ren thấy có nhân viên đmx chở 2 cái máy lạnh mới vào lắp nhà nào đó trong con hẻm vào quán..kkkk

Hạng B1
8/10/19
58
31
18
33
Đồi chè Cầu đất bác chụp ảnh đẹp thế mà em đến thấy bình thường