Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
Quoc Viet nói:
FerarriFXX nói:
bác quốcviệt làm seri lòng em này lun cho máu bác
Dạ chủ xe chưa về bác à ! Sẽ có ảnh SV vs với LP ạ !
Chắc là phải vậy rùi, em xem hình con này hoài mà vẫn...chưa đã.hihihi. Phiền bác Việt nữa rùi. Thanks bác nhé.

Hạng B2
26/2/10
424
8
18
36
dang_cap_pro nói:
rogervu nói:
theo e thì màu này thanh lịch quá, không ngầu không xứng danh "Bò điên":D.
Còn chuyện siêu xe VN thì em thấy nó vô lý làm sao đấy: Niềm vui của lái oto là được đi khắp cùng trời cuối đất, lên rừng xuống biển, trong khi lái mấy con kiểu này chỉ chạy vòng vòng nội thành, nẹt bô vài phát, đúng chất chỉ để "phô" là chính...Buồn cho "bò điên", "ngựa hoang", "báo gấm" toàn là thú dữ mà bị thành pussycat(vật nuôi dễ thương trong nhà) hết rồi:(
"Báo gấm" là chiếc nào thế bác?
Ford Mustang: Ngựa hoang đường phố

nick: dang_cap_pro mà sao ko thấy Pro gì hết thế

Báo gấm mà còn ko biết! Là Jaguar đấy anh pro ạ

Hạng C
13/4/08
595
0
16
trời oai, đã quá di, phải qua đó nghía em ý 1 phát mới đc

Tập Lái
8/11/10
4
0
0
Quoc Viet nói:
FerarriFXX nói:

Chủ xe chắc tuần sau mới về. Còn dự án đưa SV với F430 ra đà nẵng dạo cùng 458 với LP đã bị hủy rồi bác ạ, huhu.
Không sao, mình mới nghe ý kiến của bác chủ xe là tuy kế hoạch với 2 đứa kia :D bị hủy nhưng sẽ quậy cùng cây nhà lá vườn đà nẵng là 1 em cayenne TurboS vs 1 em A5 và 1 em lexus IS 250SC, em nghe vậy thui hok bít có thiệt hông nữa nghe đâu 3 em kia toàn anh em với LP, cả 458 cũng là anh em. Hjc. Khủng quá.

Hạng B2
26/10/07
454
420
63
37
Reventon No.1 nói:
dang_cap_pro nói:
rogervu nói:
theo e thì màu này thanh lịch quá, không ngầu không xứng danh "Bò điên":D.
Còn chuyện siêu xe VN thì em thấy nó vô lý làm sao đấy: Niềm vui của lái oto là được đi khắp cùng trời cuối đất, lên rừng xuống biển, trong khi lái mấy con kiểu này chỉ chạy vòng vòng nội thành, nẹt bô vài phát, đúng chất chỉ để "phô" là chính...Buồn cho "bò điên", "ngựa hoang", "báo gấm" toàn là thú dữ mà bị thành pussycat(vật nuôi dễ thương trong nhà) hết rồi:(
"Báo gấm" là chiếc nào thế bác?
Ford Mustang: Ngựa hoang đường phố

nick: dang_cap_pro mà sao ko thấy Pro gì hết thế

Báo gấm mà còn ko biết! Là Jaguar đấy anh pro ạ
Cứ tưởng so sánh ghép cặp chung giữa lambro, Ferr
tự nhiên lôi thằng sedan jaguar vào đây nhỉ?
Lambro, Ferr thì phải ghép với AM điệp viên 007, "mũi tên" (ở VN) hoặc "rắn lục" Alfa romeo,
"Beo gầy"Jaguar thì ghép với "đinh ba" Maserati, "lợn nái" Bentley....

Chẳng ai ghép RR,MM với bọn Sportcar bao giờ cả (dù có bằng giá tiền)

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City
TurboS_DN nói:
Quoc Viet nói:
FerarriFXX nói:

Chủ xe chắc tuần sau mới về. Còn dự án đưa SV với F430 ra đà nẵng dạo cùng 458 với LP đã bị hủy rồi bác ạ, huhu.
Không sao, mình mới nghe ý kiến của bác chủ xe là tuy kế hoạch với 2 đứa kia :D bị hủy nhưng sẽ quậy cùng cây nhà lá vườn đà nẵng là 1 em cayenne TurboS vs 1 em A5 và 1 em lexus IS 250SC, em nghe vậy thui hok bít có thiệt hông nữa nghe đâu 3 em kia toàn anh em với LP, cả 458 cũng là anh em. Hjc. Khủng quá.
Hình như còn cả panamera và bentley CFSS nữa mà :D

Status
Không mở trả lời sau này.